Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะ up Ram อะคับ ตอนนีมี 512x2 วิ่ง Dual อยู่ แล้วตัวใหม่ที่ซื้อมาต้อง..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะ up Ram อะคับ ตอนนีมี 512x2 วิ่ง Dual อยู่ แล้วตัวใหม่ที่ซื้อมาต้อง..

จะ up Ram อะคับ ตอนนีมี 512x2 วิ่ง Dual อยู่ แล้วตัวใหม่ที่ซื้อมาต้อง
    เหมือนกับตัวเก่าอะป่าวคับหรือ ไม่เหมือนกันก็ได้ จะซื้ออีก 2 ตัวอะคับ 512X2
    รวม เป็น 512x4

เหมือนกันนะดีที่สุดครับ ถ้าไม่ได้จริงๆ ก็ ตัวที่ซื้อใหม่ขอให้เหมือนกันครับ512x2 /256x2 1gx2 ก็ได้

Comment

เป็นผมจะขาย 2 ตัวเก่าทิ้งแล้ว เล่น 1GB 2ตัว กันปัญหาแรมเข้ากันไม่ได้ครับ

Comment

Working...
      X