Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่องการเช็คเฟรมเรตเกมส์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่องการเช็คเฟรมเรตเกมส์

คืออยากจะทราบคับ ว่ามีโปรเเกรม ที่มันบอกเฟรมเรต เกมที่เราเล่น อยู่หรือป่าว คืออยากรู้น่ะคับว่า เฟรมเรตของเกมเเต่ละเกมมันแค่ไหน โดยเฉพาะเกมThe witcher คืองงมากเลย เพราะว่าผมเล่นCOD4ลื่นมาก เเต่เล่นthe witcher เเล้วกระตุกเเบบเเปลกๆใครรู้ชื่อโปรเเกรมโปรดบอกทีนะคับ

ขอบคุณมากๆเลยคับ

Fraps ครับท่าน
    Attached Files

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Originally posted by tsadmanf View Post
        คืออยากจะทราบคับ ว่ามีโปรเเกรม ที่มันบอกเฟรมเรต เกมที่เราเล่น อยู่หรือป่าว คืออยากรู้น่ะคับว่า เฟรมเรตของเกมเเต่ละเกมมันแค่ไหน โดยเฉพาะเกมThe witcher คืองงมากเลย เพราะว่าผมเล่นCOD4ลื่นมาก เเต่เล่นthe witcher เเล้วกระตุกเเบบเเปลกๆใครรู้ชื่อโปรเเกรมโปรดบอกทีนะคับ

ขอบคุณมากๆเลยคับ
        The witcher อัพ Patch 1.2 แล้วใช่ป่ะครับ ผมว่าเกมนี้ มุมกล้องเกมนี้มันสะดุดแบบแปลกๆมากกว่านะ

หรือผมคิดไปเอง....

แถม Fraps - Registered v2.8.1 เชค PM ได้เลยครับ

Comment

Working...
        X