Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มี E8xxx ขายใน pantip หรือยังครับ ร้านไหนบ้าง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มี E8xxx ขายใน pantip หรือยังครับ ร้านไหนบ้าง!!

ตามหัวข้อครับ ท่านที่ไป pantip มาพอทราบไหมครับ ว่าตอนนี้มีวางจำหน่ายที่ร้านไหนบ้างครับ นอกจาก JIB ครับ ว่าจะไปสอยมา test ดูครับ ขอบคุณครับ

เอาจิง ๆ แล้วต่อให้มีก็หาไม่ได้ครับตอนนี้ของมันขาด

Comment

jib งัย

Comment

ขอนแก่นยังไม่เห็นเลย

Comment

ชลบุรี ก็ไม่มีครับ ผมไปโพสถามในเว็บ JIB เขาบอกวางจำหน่ายวันศุกร์ที่ 11 มกราคม

ว่าจะสั่งออนไลน์ที่เว็บ JIB แล้วครับ ผมขอถามเรื่อง Mainboard หน่อยครับ ว่า E8200 ใช้เมนบอร์ดเหมือนรุ่น E6xxx ได้หรือป่าวครับ ถ้าใช้ไม่ได้ รบกวนบอกรุ่นของเมนบอร์ดที่ใช้ได้ด้วยครับ พอดีจาอัพเกรดเครื่องเป็น E8200

Comment

Asus Up BIOS ใส่ได้หลายตัว โดยเฉพาะ Chip P35 ได้แน่นอน

เช่น P5K,P5KR (อันนี้ผมใช้อยู่) P5K-SE P5B เยอะครับพี่น้อง นี่ผมก็จะรอใส่ 3 ตัวนี้ E8200 หรือ E8400 หรือ E8500 อยู่เลยครับ

Comment

รอชมเหมือนกันครับ

แต่ E2140 @3.2 ก็แรงแล้ว

Comment

Originally posted by ถามไรหน่อยครับ View Post
                ชลบุรี ก็ไม่มีครับ ผมไปโพสถามในเว็บ JIB เขาบอกวางจำหน่ายวันศุกร์ที่ 11 มกราคม

ว่าจะสั่งออนไลน์ที่เว็บ JIB แล้วครับ ผมขอถามเรื่อง Mainboard หน่อยครับ ว่า E8200 ใช้เมนบอร์ดเหมือนรุ่น E6xxx ได้หรือป่าวครับ ถ้าใช้ไม่ได้ รบกวนบอกรุ่นของเมนบอร์ดที่ใช้ได้ด้วยครับ พอดีจาอัพเกรดเครื่องเป็น E8200

วันศุกร์ที่ 11 ก็วันนี้ไงครับ!!

อย่าลืมเลขเด็ด 0750 เอามาพร้อมกันมันจะได้ถึงสวรรค์ครับ!!

Comment

รอใจจดใจจ่อ E8400 อ๊ากกก

Comment

รอเหมือนกันครับ ของแรงงงงงงงงงงง........

Comment

พันทิพมีขายยังครับ สั่งผ่าน Web JIB ไปยังไม่โทรกลับมาคอมเฟริมเลย

Comment

ไม่มีหรอก ถ้ามีจริงทำไมมันเอาเข้ามารุ่นเดียวเล่า

รีบเอาขึ้นเวปจัด พอโทรสั่งของ บอกไม่มีมั่งหมดแล้วมั่งกร๊าก ในไทยมีคนใช้ยังเหอะ E8200

Comment

ผมก็ว่า....

ปกติเวบเมพพๆในไทยนี้จะเร็วมากเรื่องซีพียูใหม่ แต่ตอนนี้ยังไม่เห็นที่ไหนมีลากโชว์เลย

ถึงจะขายก่อนกำหนดเปิดตัวของอินเทล ก็คงไม่ผิดอะไร ไต้หวันก็มีขายแล้ว

แต่ร้านค้าในไทยคงจะยังไม่ขายมากกว่า คงจะระบายของเก่าก่อนแหละนะ ขายเร็วมากของเก่ามันก็ค้างสต๊อกอ่ะ

เดาๆว่าน่าจะเป็นแบบนี้
                          Last edited by ARES; 12 Jan 2008, 09:31:51.

Comment

ผมก็ว่าเหมือนคุณ ARES อะครับ วันนี้ฝ่ายขาย JIB โทรกลับมาบอกว่าของหมด มีแต่ E6750 จะเอาไหม?

เหอๆ สั่งข้าวผัดกระเพรา จะเอาข้าวผัดให้

แล้วตอนเย็นผมก็ไปตึกคอมอีก ไปถามร้าน JIB ที่นั่นเขาก็บอกว่าไม่มี แต่พอดีเพื่อนไปซื้อจอ 19 นิ้ว เขาเลยเช็ค CPU ให้ เขาบอกว่า ตอนนี้มีอยู่ตัวเดียวที่โคราช ไม่รู้ว่าจองไว้หรือยัง เลยถามต่อว่าพันทิพไม่มีหรอ เขาก็บอกว่าเช็คแล้วมีตัวเดียวจากทุกสาขา JIB -0-(แล้วเมื่อไหร่ตรูจะได้เอามาเทสวะ)

ปล.เขาคงจะถ่ายรหัส E6xxx ออกก่อนอย่างที่คุณ ARES ว่าแหละครับ แมร่งเซงจารีบเอามาทำงานแปลงไฟล์ มันก็กั๊กอยู่นั่นแหละ

Comment

มันไม่ขายก็ปล่อยให้คาสต็อกไปอย่างนั้นแหละครับ
                              ถ้าเราไม่กระหายปล่อยให้ E6xxx อยู่คาร้านยังไงมันก็หามาปล่อย
                              ปล.ถ้า clearance ก็ดีหุๆ

Comment

Working...
                              X