Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้มี E8xxx ขายใน pantip หรือยังครับ ร้านไหนบ้าง!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้ที่เช็คเวป นอกดูยังไม่เห็นมีใครเอาตัวเป็นๆมาลากโชเลยครับ เห็นก็แต่ QX9650 QX9770 ตระกูล E ยังไม่เห็นเท่าไหร่เลย

Comment

Originally posted by Hunter_JIK View Post
      ตอนนี้ที่เช็คเวป นอกดูยังไม่เห็นมีใครเอาตัวเป็นๆมาลากโชเลยครับ เห็นก็แต่ QX9650 QX9770 ตระกูล E ยังไม่เห็นเท่าไหร่เลย
      เช็คดีแล้วหร๋อ ที่ว่าไม่เห็นใครเอาตัว Retail มาลากโชว์ เขาลากกันออกจะเกร่อ ลองหาดูดีๆ อิอิ
      Attached Files
      Last edited by ZoLKoRn; 12 Jan 2008, 22:11:59.

Comment

เท่าที่เห็นก็มี coolaler เว็บนึงอ่ะครับ มีตั้งแต่ E1200 จนถึง E8500 เลยอ่ะ

เมื่อ 4 เดือนที่แล้ว เค้าลาก ES โชว์ ตอนนี้ เค้าเอา Retail มาโชว์แล้วง่า

ไม่ใช่ coolaler ลากโชว์อยู่คนเดียวนะ เมมเบอร์ในเวบเค้าก็เริ่มเอา Retail มาลากโชว์กันแล้นนน

Comment

ท่านซอลไปแอบลากอยู่ตรงไหนล่ะนั่น ผมก็ไม่เห็นของท่านเหมือนกัน....

ของดีไม่ค่อยโชว์ในบ้านอ่า อย่าง Xeon นั้นอ่า...

Comment

Originally posted by ARES View Post
            ท่านซอลไปแอบลากอยู่ตรงไหนล่ะนั่น ผมก็ไม่เห็นของท่านเหมือนกัน....

ของดีไม่ค่อยโชว์ในบ้านอ่า อย่าง Xeon นั้นอ่า...
            With something reason is can't show here and you knew please quiet

Comment

พันทิพย์มีขายแล้วนะคับ Jedi กับ TK ไปดูมาของยังมีอยู่ ที่ JIB ไปถามยังมิมีของเลยเกลี้ยง

8400 ที่เจไดจะเข้าวันจันทร์อีกรอบงับ ต้องรีบไปแก่งแย่งกันเอง ผมมัดจำไว้ละ

Comment

วันที่ 20 กำหนด D-Day ทั่วประเทศครับ ข่าวว่าจะออกมีนาคม 51 เป็นข่าวผิดพลาดครับ ... ราคา E8200 = 6,5XX ... ราคา E8400 = ยังไม่ออก แต่เชื่อว่าราวๆ 7,200 - 7,300 ... ถ้าซื้อร้านทั่วไปตอนนี้ E8400 = 7,590 ครับ ก็โอเคครับ

ผมจองไว้ 1 ตัวเช่นกัน E8400

sigpic

Comment

แย่งกันนัก ไม่รีบดีกว่า รอให้มีขายมาก ๆ แล้วค่อย.อ อิอิ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
                    แย่งกันนัก ไม่รีบดีกว่า รอให้มีขายมาก ๆ แล้วค่อย.อ อิอิ
                    เออ เว้ย รอต้นกุมภา ก็ได้ -*-

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
                      เออ เว้ย รอต้นกุมภา ก็ได้ -*-
                      ผมก็เผลอ ๆ กลาง ๆ ปลาย ๆ เดือนหลังตรุษจีนเลยก็ได้ครับ สบาย ๆ

Comment

อ้าว วันนั้นผมถามเจ๊ปลาที่ร้านTKเขาบอกประมาณสิ้นเดือน = ="

Comment

มาวันพรุ่งนี้ครับ แต่ร้านใหน อุบไว้ก่อน เดี๋ยวแย่งผม อิอิ

Comment

Originally posted by tanawat30 View Post
                            รออีกนิดอะดีแล้วคับ เผื่อเอาจริงๆ ก็ลากไม่ได้ดีกว่าตัวเดิมเท่าไร ... ผมมันกระสันต์ไปซะงั้น

sigpic

Comment

รออย่างเดียว

Comment

รอ ๆ รอ C2Q ตัวใหม่ๆ ออกบ้างดีกว่า

Comment

Working...
                                X