Announcement

Collapse
No announcement yet.

Enermax "EG465P-VE FMA" 460w พัดลมมัน Led ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Enermax "EG465P-VE FMA" 460w พัดลมมัน Led ไหมครับ

ผมซื้อ Enermax "EG465P-VE FMA" 460wDual Fans เห็นพัดลมมันใสๆ มันไม่ใช่พัดลมLed เหรอครับ

เท่าที่ผมเห็นมาEnermaxไม่มีพัดลมLEDครับ

Comment

ถูกต้องแล้วคราบ ของผม FMA2 ยังไม่มีเลยครับ

Comment

เอเนอเม็ก ใสใส แต่ไม่มีไฟคับ อิอิ

Comment

ซื้อเท่าไหร่ครับ รุ่นนี้ วันนี้ผมไปดูราคาประมาณ 2,400 ป่ะครับ ผมก็เกือบพลาดซื้อไป เพราะรุ่นนี้มันเป็น ATX V1.3 เองครับ ซึ่งมันไม่มี Dual +12V และ หัว 6 pin PCI-E ที่จริงคุณน่าจะลองเล่น ATX V2.0 หรือ 2.2นะครับผมเห็นร้านนึงขาย cooler master 550W รุ่น Extreem แค่ 2,300 เอง และ ที่ร้านเจได PSU Gigabyte ตัวใหม่ 500 W ก็แค่ 2500 เอง โชคดีครับที่สังเกตุเห็นข้างกล่องมันมี ATX version บอกอยู่

Comment

จะบอกว่าชอบจริงๆ ที่พัดลมไม่มีLED ผมใช้ของAsusอยู่อย่างลำคาญอ่ะ

โหลดบิท โหลดหนังที ทิ้งไว้ก่อนนอนทีไฟมันเข้าตา แทนที่จะได้นอนมืดๆ

กลับมีไฟคอมมาสว่างจ้าเลย เวรกรรมๆ

Comment

Working...
            X