Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น PES 2007 ใช้จอ LCD ภาพไม่ชัด ตอบหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น PES 2007 ใช้จอ LCD ภาพไม่ชัด ตอบหน่อย

เล่น PES 2007 อยู่ครับ ผมชื้อจอLCD ใหม่มาใช้ เล่นเกมส์แล้วภาพมันจะแตกๆ มองไม่ชัดเบอลๆ ครับ ขอช่วยบอกว่ามี วิธี ปรับ หรือแก้ไข ไงให้ภาพมันชัด เหมือนเล่นจอทำธรรมดาครับ ขอบคุณล่วงหน้า

สเปกเครื่องผม
    cpu AMD Athlon XP 2600+
    RAM 512
    VGA Geforce FX 5500 256
    จอ LCD 17 นิ้ว ไวด์

ควรเพิ่ม RAM เป็น 1 G กับ VGA ใหม่ไหม แนะนำด้วยครับ

ลงไดรเวอร์LCDยังคับ แล้วก้อปรับให้เกมรันที่Native Resolutionของจอ เรื่องแรม น่าจะเพิ่ม เรื่องVGAไม่รู้คับ ไม่เคยเล่นภา่คนี้ รอทั่นอื่นมาช่วยละกันคับ

Comment

Working...
    X