Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเคลม MB M2N-E ประกัน Dcom มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเคลม MB M2N-E ประกัน Dcom มั้งครับ

ทำไมผมเคลม 2 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้เลย
    ช้าจัง

ทำใจคับ โทรไปตามบ่อยๆ

Comment

D com ....

Comment

เหอะๆๆๆ เลิกซื้อของดีลเลอร์นี้ได้ก็เลิกเถอะครับ ผมเลิกซื้อดีคอมมานานแล้ว สุขสบายดีเมื่อเคลม

Comment

ตอนซื้อของเจอประกันดีคอมละก็.....ถอยดีกว่า

Comment

ผมไปเคลมของมาก็เกือบ 2 อาทิตย์น่ะ แต่เป็นเพราะบอร์ดผมผิดเงื่อนไข เค้าเลยเปลี่ยนให้เลยไม่ได้ ต้องรอซ่อม อันนี้เราก็ต้องรับอ่ะนะ เพราะเราทำจริง ๆ เผลอไปขูดกับเคส แต่ถ้าบอรืดถูกตามเงื่อนไข ลองโทรไปตามกับแผนกช่างสิ ตามกับคนรับเคลมสายติดยากมาก ผมเคยเคลม vga น่ะ นานมาก 5 วัน โทรไปอีกติดแผนกช่างเค้าหารุ่นทดแทนให้เลยก็ ok น่ะลองดูดิ เค้าบอกว่า คนรับเคลมมีน้อยตอบรับสายไม่ทัน เค้าจะช่วยรับเรื่องแทนให้ พี่ ๆน้อง ๆ ที่โพส ผมว่าลองให้โอกาศเค้าหน่อย เค้าก็พยายามช่วยกันน่ะ ลองให้โอกาศเค้าดู

Comment

ของผม3วันครับแต่แล้วอารมณ์เค้าครับบทจะช้าก็เป็นเดือน

Comment

ผูกเชือก แขวนไว้ หน้าร้าน ประจาน ซ้า

Comment

สงสัยกำลังซ่อมอยู่ที่ ศูนย์บางนา ลองโทรไปเช็กตามเบอร์หน้าเว็บ
                  ล่าสุด ส่งเครม P5VDC-X พอร์ท LAN ทั้ง พอร์ด เปลี่ยนมาเป็นของใหม่ เงาวั๊บเลย เนียน ช่างเค้าก็โอเคนะ แต่อาจช้าหน่อย
                  คราวหน้าซื้อของแนะนำ synnex ตอนนี้บริการดีสุดละ แต่ต่อไปไม่รู้นะ เคยเครม M2N-E นี่แหละ เครมวันเสาร์ วันจันทร์ได้ของ

Comment

ผมเคยเอาไปเครมครับ ที่บางนา นั่งรอ25นาที
                    ได้ใหม่เลยครับ

Comment

ของมาแล้วครับวันนี้ ดีใจจัง

Comment

ดีใจด้วย

Comment

Working...
                        X