Announcement

Collapse
No announcement yet.

galaxy 7900gs SLI ใช้ PowerSupple เท่าไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• galaxy 7900gs SLI ใช้ PowerSupple เท่าไรดี

Spec

AMD x2 3600+ OC @2.5
    Gskill 1024*2 800 OC bus1000
    M2N Sli Delux
    HDD 250GB

ทั้งหมดบวก 7900gs*2 SLI ต้องใช้ PSU เท่าไรดีครับ
    ** ที่บ้านใช้ตัว 750W noname อยู่ครับตอนไม่ SLI

ได้ครับ ลองดูก่อน ถ้าไม่ได้ยังไงก็ต้องซื้อใหม่อยู่ดี ครับ
    ถ้าไม่ใหว ซื้อ ENERMAX 460W

Comment

thank ครับคุณวิกร หากคุณวิกรยืนยันว่า ENERMAX 460W สามารถรองรับได้จริงเดี๋ยวผมจะได้เตรียมเงินไว้รอ

Comment

แล้วไม่เปลี่ยนแล้วเหรอ ที่ถามไว้น่ะครับ จัดให้แล้วนะครับ

Comment

อ่าวจัดให้แล้วหรือครับ ขอบคุณครับคุณวิกร พอดีได้เงินค่านายหน้าขายที่ดินครับว่าจะซื้อเพิ่มไม่ขายเครื่องเก่าแล้วครับ ขอบคุณครับเดี๋ยวผมตามไปอ่านก่อนครับ (ผมรีบไปอ่านที่คุณตอบไว้ก่อนนะครับ )
          Last edited by Heaven or Hell; 11 Jan 2008, 13:28:18.

Comment

Working...
          X