Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง Lowlevel Format Harddisk ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง Lowlevel Format Harddisk ครับ

ของ Maxtor ครับ คือ ผมก็ Low Level Format อยู่ดี ๆครับ แฟนเจ้ากรรมเดินมาเตะปลั๊กหลุด ป๊าปปปปป ดับไป แล้วผมเปิดมาอีกทีมันก็ Low Level Format ไม่ได้แล้วอ่ะครับ ที่ผมสังเกตุคือ มันไม่มี Serial ของ Harddisk อ่ะครับ Hurt เลยผมควรทำอย่างไรดี ให้มันกลับมาใช้ได้อีกครั้ง...

เครม

Comment

เป็นผมจะสั่งให้แฟนเอาไปเคลมครับ

และกำชับว่า ถ้าไม่ได้ตัวใหม่กลับมาด้วย ไม่ต้องเข้าบ้าน

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        เป็นผมจะสั่งให้แฟนเอาไปเคลมครับ

และกำชับว่า ถ้าไม่ได้ตัวใหม่กลับมาด้วย ไม่ต้องเข้าบ้าน
        โหดจัง

Comment

แหมอย่าโหดร้ายกับคุณเธอนักสิครับ คุณเธอไม่รู้ คุณเธอไม่ผิด ฮิ ฮิ อีกอย่างมันเคลมไม่ได้ไงครับ หมดอายุแล้ว ไม่งั้นผมไม่มานั่ง Low Level Format หรอก - -

Comment

เอาไปเป็นที่ทับกระดาษ - -"

Comment

Originally posted by tassapon View Post
              เอาไปเป็นที่ทับกระดาษ - -"
              ตามนั้น (ทามจาย)

Comment

หากอยู่ในประกันก็ส่งเครมฮับ

-----

ท่านพีคุง โห...ด...จั...ง (น่ากลัว) เลย

Comment

Working...
                X