Announcement

Collapse
No announcement yet.

ดูหน่อยครับ โปรแกรม มันกำลังทำอะไรอยู่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดูหน่อยครับ โปรแกรม มันกำลังทำอะไรอยู่

พอดีผมมี Tuneup อะครับ ผมเคยเห็นมันมารอบ นึงและ ไม่รู้มันทำอะไร

พอคลิกขวาแล้ว มันมีให้ 2 ข้อคือ information on 1- click Maintenance กับ cancel 1- click Maintenance

พอกด cancel ก็ไม่เห้นมีอะไรเกิดขึ้นเลย มันก็ process.... ตามรูป ของมันเหมือนเดิม และก้มากด information มันก้ขึ้น

เอาแล้วสิครับ เพิ่งเห็นมันทำให้ CPU ผม เป็นขนาดนี้เลย

Comment

มันทำงานอยู่ครับ ตั้งให้มันจัดการระบบไว้น่ะครับ ไปเอาออกก่อนดีกว่า
      ตัวนี้มันเกี่ยวกะเรื่องregsซะด้วย ลองบนPack3 เเล้วดูเหมือนมันจะปรับให้ช้าลงด้วยนะ

Comment

Working...
      X