Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำบอร์ดดีๆ สักตัวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำบอร์ดดีๆ สักตัวครับ

งบประมาณ 5000 +- ทั้งฝั่ง Amd และ intel ครับ อิอิ เอเอ็มดีพอจาเล็งได้ แต่อินเทลเลือกไม่ถูกจรินๆ เล็ง asus ไว้ไม่รู้ตัวไหนดีครับ

ราคานี้ซื้อ P5KR แล้วตังค์เหลืออีกนิดหน่อยคตรับ

Comment

P5KR

Comment

เท่าที่อ่านมาคนฮิตจังนะP5KRเนี่ย

Comment

AMD ก็ ASUS M3A ต่อ Raid ได้ราคา 3300.-
          Last edited by fluzzy; 11 Jan 2008, 21:56:48.

Comment

Originally posted by flookkung View Post
            เท่าที่อ่านมาคนฮิตจังนะP5KRเนี่ย

นั้นน่ะสิ

ปล.ถ้ารู้จริง ใช้อยู่ก็แล้วไป แต่ถ้าตามๆกันมานี่ก็.....

Comment

ผมก็ P5KR อิอิอิ

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
                นั้นน่ะสิ

ปล.ถ้ารู้จริง ใช้อยู่ก็แล้วไป แต่ถ้าตามๆกันมานี่ก็.....
                ประกอบให้เพื่อนมาคับ ก็ok ดีครับไม่มีปัญหาอะไรครับ

Comment

Working...
                X