Announcement

Collapse
No announcement yet.

ต้องการ VGA สำหรับ Game All high ดังนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ต้องการ VGA สำหรับ Game All high ดังนี้ครับ

ต้องการ VGA สำหรับ Game All high ดังนี้ครับ
    PES 2008 _____ All High
    NFS Pro Street _____ All High
    Crysis _____ Low
    ความละเอียด 1280x1024
    ใช้รุ่นไหนดีครับ....
    Pci-e ครับ

งบขนาดไหนเอ่ย.. ถ้าไหวก็GeForce 8800GTครับ

Comment

7900GS 3900-

ปรับครายซิสได้สบายๆ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
        งบขนาดไหนเอ่ย.. ถ้าไหวก็GeForce 8800GTครับ
        ขอบคุณครับ

Comment

PES 2008 _____ All High
          NFS Pro Street _____ All High
          Crysis _____ Low
          ความละเอียด 1280x1024

ถ้าเอาตามนี้ 8600GT ก็สบายละคับ สองเกมส์บน 1440X900 ยังได้เรย เกมส์ล่างถ้าเปง low ก็ปรับความละเอียดสูงสุดได้ ถูกสุด ก็ 3300บาท

Comment

ถ้าจะเอา Crysisแค่LOW ไม่ต้องถึง8800 หรอกแค่ 8600เกมส์ที่เหลือก็เล่นได้สบายๆ ได้ไม่ใช่เอะอะก็8800

Comment

Originally posted by amstel View Post
              ถ้าจะเอา Crysisแค่LOW ไม่ต้องถึง8800 หรอกแค่ 8600เกมส์ที่เหลือก็เล่นได้สบายๆ ได้ไม่ใช่เอะอะก็8800
              ขอโทษด้วยนะครับ พอดีเห็นเค้าเขียนว่าAll Highไม่ทันได้มองตรงCrysisอ่ะครับ

Comment

-*- Crysis low เล่นไปทำไม-*-

Comment

-*- Crysis low เล่นไปทำไม-*-
                  เมื่อก่อนเคยลอง(ก่อนเปลี่ยนcpu) ไม่สนุกคับ มันแย่มาก(ตอนนี้ปรับได้กลางๆ)

Comment

จริงแล้ว Crysis ยิ่งปรับสูงยิ่งได้เปรียบครับ

Comment

crysis 8600GT ปรับ Medium ได้นะครับ ส่วน High ไม่ค่อยแนะนำ

Comment

86GT ปรับ mid high ได้ครับ ผมปรับสุงหมดยกเว้น shadow กับ object ครับ

Comment

8600gt crysis low+high พอได้ครับ สบายๆ

Comment

ผมถึงบอกไม่แนะนำ high ไง
                            เพราะที่พูดคือ all high ครับ

Comment

ปรับ mid high
                              อันนี้จิบๆ verr high-high จบมาแล้นน เอิ๊ก

Comment

Working...
                              X