Announcement

Collapse
No announcement yet.

พี่ๆครับ ผมหาไดร์เวอร์ hp dv2302tx ไม่เจอครับ รบกวนด้วย ด่วนเรย แง้ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พี่ๆครับ ผมหาไดร์เวอร์ hp dv2302tx ไม่เจอครับ รบกวนด้วย ด่วนเรย แง้ๆ

พี่ๆครับ ผมหาไดร์เวอร์ hp dv2302tx ไม่เจอครับ รบกวนด้วย ด่วนเรย แง้ๆ

ที่มีในเว็บผมก็เจอไม่กี่ตัวเองครับ

ตอนี้บูลทูธก็ลงไม่ได้ ทำไมปัญหามันเยอะจังเนี่ยยย

Comment

อืม รอท่านต่อไปครับ
      เดี๋ยวก็มีคนจัดให้ ใจเย็นครับ

Comment

ขอบคุณคับ

ตอนนี้รอ รอ รอ รอ

ปล. สำหรับท่านที่จะมาจัดให้ผม ผมขอยกชุดเรยนะครับ ขอบคุณมากกก

Comment

http://h10025.www1.hp.com/ewfrf/wc/s...380685&lang=en

WinXPนะครับ
          Last edited by ๐ผ่านมาเจอ๐; 11 Jan 2008, 21:06:37. Reason: *0*

Comment

Originally posted by ๐ผ่านมาเจอ๐ View Post
            มันมีไม่ครบอ่าคร๊าบบบบบ

Comment

Working...
            X