Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกแนะนำ การอัปเกรดทีคัฟ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกแนะนำ การอัปเกรดทีคัฟ

Processor : AMD Athlon(tm) XP 2000+ 1.7Ghz
    Memory(RAM) : 512 MB
    กาดจอ NVIDIA GeForce4 MX 4000 128 MB

อยากจะอัฟเกรดกาดจออ่ะคัฟ ขอตัวที่คุ้มค่าคุ้มราคา แล้วก้อ ถ้าเป็นไปได้อยากไห้ราคาน้อยกว่า 4000 อ่ะคัฟ

การใช้งาน ไว้เล่นเกมส์ เบดเทิ้ล ฟิว 2 (อนาคตค่อยอัฟ แรม)

ขอขุดหน่อยนะคัฟ

ไม่มีใครช่วยตอบเรย T^T

Comment

เป็นผม ผมจะรื้อของเก่าเอาไปขาย.....เเล้วเอามาสมทบกับทุนเดิม มานั่งนับดูทุน เเล้วค่อย
      จัดหาสเปคกันอ่ะครับ.....

หรือถ้าอยากจะอัฟเกรดจริง ๆ เนี่ย หาแรม 512 มาใส่เพิ่มอีกซักแผง แต่ก็ต้องทำใจเพราะแรม
      DDR1 ช่วงนี้มันแพงมากเลยอ่ะ เฮ้อไม่แนะนำให้อัฟเเระ รื้อแผงเอาไปขาย เก็บตังซัก 7 - 8 พันกว่า ๆ
      เเล้วมาประกอบใหม่เลย รับรอง แรงกว่าเดิมหลายเท่าตัว ชัว ๆ
      (เอาเป็นแง่คิดนะ)

Comment

ท้อใจเรย เนี่ย

T-T

Comment

Working...
        X