Announcement

Collapse
No announcement yet.

7600gs สามารถทำเป็น7600 gt ได้หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7600gs สามารถทำเป็น7600 gt ได้หรือเปล่าครับ

7600gs สามารถทำเป็น7600 gt ได้หรือเปล่า ถ้าได้บอกวิธีทำหน่อยได้มัยครับ ขอบคุณมาก

ไม่ได้
    แค่ลาก Core / Mem เท่ากันก็แรงเท่ากัน ละ

Comment

ถ้ารุ่นDDR3 อาจลากแล้วแรงกว่า 7600GT เดิมๆก็ได้
      ว่าแต่รุ่นDDR2หรือ3 ครับ
      ถ้าDDR2 คงลากแรมได้ไม่เท่า7600GT นะ

Comment

ต้องนี่galaxy 7600gs ddr3 1.2ns sink zalmanลากๆไป แรงกั่วgtอีก เหอๆ

Comment

อุอุ ถ้างั้นของผมก็ขาตแค่ sink zalman อย่างเดียว

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

Comment

Working...
            X