Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 มันร้อนอ่ะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 มันร้อนอ่ะคับ

คือตอนก่อนๆ ผมไม่แน่ใจว่ามันร้อนขนาดนี้มั๊ย หรือ ปกติ ตอนซื้อมาใหม่ๆหน่ะคับ
    ปรับรอบพัดลมการ์ด 70% ร้อนประมาณนี้เลยอะ ตามภาพ เวลาเปิดนานๆอ่ะคับ
    อย่างพออย่างผมลากไป 740/950 ตอนเปิดคอมใหม่ๆมันก็เล่นได้อ่ะคับ แต่สักพักถ้าผมเปิดเล่นนานๆ 3-4 ช.ม. แล้วแบบว่า re com ทีบางทีกลับมาหน้า windows ปกติ ภาพค้างเลยคับ ต้องมานั่งปิดระบบการืดจอ ลบ Driver ลงใหม่ ไม่รู้จะแก้ไงดีอ่ะคับเนี้ย
    Last edited by Fon589; 12 Jan 2008, 14:16:55.

เย็นนนนนนนนนน
    ไม่ได้เป็นที่ความร้อนแล้วละ Degree 120c
    น่าจะเป็นที่ oc VGA ไม่เสถียร นะ

Comment

ลองใช้เดิมๆดูครับ ผมว่ามันไม่stable

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เย็นนนนนนนนนน
        ไม่ได้เป็นที่ความร้อนแล้วละ Degree 120c
        น่าจะเป็นที่ oc VGA ไม่เสถียร นะ
        หรอคับ แล้วน่าจะลากซักยังไงเท่าไรดี เพราะว่าตอนลากแล้ว เล่นก่อน re เล่นตั้งนานด้วยดิ
        เออ ก็ยังปกติ แล้วพอ restart มา เป็นเลย -*-

Comment

Originally posted by Fon589 View Post
          หรอคับ แล้วน่าจะลากซักยังไงเท่าไรดี เพราะว่าตอนลากแล้ว เล่นก่อน re เล่นตั้งนานด้วยดิ
          เออ ก็ยังปกติ แล้วพอ restart มา เป็นเลย -*-
          ลองประมาณนี้สิ
          Last edited by sc; 14 Aug 2008, 18:02:03.

Comment

เนี้ยคับ ของผมตอนนี้มันร้อนปาไป 65 เลยแหนะ เคสปิด แต่ไม่รู้เป็นอะไร ตอนก่อนไม่เคยขนาดนี้แหนะ
            ใช้มา เกือบเดือนได้ แต่ไหงเริ่มงอแงล่ะเนี้ย

Comment

ร้อนแรง

Comment

Working...
              X