Announcement

Collapse
No announcement yet.

K9A2 CF

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• K9A2 CF

CELL menu จะปลดล๊อกไฟCPU-RAM-CS มันยังไงครับ โชว์ในไบออสสามารถปรับไฟไปได้อีกมาก แต่มันกลับตั้งเป็นAUTO และไม่สามารถเข้าไปยุ่งกับมันได้เลย สงสัยอย่างมาก ???

เดียวให้ฝ่ายเทคนิคมาตอบให้นะครับ

ขอให้เขาลองดูก่อนนะครับ

Comment

ได้แล้วครับ กด + และ - ไม่นึกว่าบอร์ดMSIจะทำไบออสมาได้ดีหมือนกันนะครับเนี่ย

Comment

555+ ทั่วๆไปมันจะกด Enter แล้วกดขึ้น-ลง เลือกเอาหนิ

แต่ MSI มันก็แค่ กด + กะ - นี่ครับ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
          555+ ทั่วๆไปมันจะกด Enter แล้วกดขึ้น-ลง เลือกเอาหนิ

แต่ MSI มันก็แค่ กด + กะ - นี่ครับ
          ใช่ครับไม่เคยใข้ MSI มาก่อน

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            ขอความแรงจงสถิตอยู่กับท่านครับ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
              ขอความแรงจงสถิตอยู่กับท่านครับ
              ขอบคุณครับ

Comment

คุณ exzato เทสต์ได้ผลประการใดช่วยลงกระทู้หน่อยนะครับ
                ผมไปดู หน้าตาบอร์ดตัวจริงแล้ว เผลอใจไปซื้อ Neo-2 มาแทน
                555

Comment

Originally posted by Yossi View Post
                  คุณ exzato เทสต์ได้ผลประการใดช่วยลงกระทู้หน่อยนะครับ
                  ผมไปดู หน้าตาบอร์ดตัวจริงแล้ว เผลอใจไปซื้อ Neo-2 มาแทน
                  555
                  ตัวนี้ไฟไม่ธรรมดาครับเยอะกว่าบอร์ดยอดนิยมค่อนข้างมากทีเดียว

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                    ตัวนี้ไฟไม่ธรรมดาครับเยอะกว่าบอร์ดยอดนิยมค่อนข้างมากทีเดียว
                    ใ้้ช้แล้วจะติดใจนะท่านบิ๊ก

Comment

กำลังจะซื้อตัวนี้อยู่รอชมด้วย

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                        เดียวให้ฝ่ายเทคนิคมาตอบให้นะครับ

ขอให้เขาลองดูก่อนนะครับ
                        ตัวในลายเซ็นท่านนี่เท่าไหร่อ่ะคับ

Comment

คุณบิ๊ก ได้แย้วโชว์ผลเทสบางนะ อิอิ

Comment

Originally posted by bipola View Post
                            ตัวในลายเซ็นท่านนี่เท่าไหร่อ่ะคับ
                            เท่านั้นแหละครับ ไม่ใหญ่ไปกว่านั้นหรอกครับ ..ตึ่งโป๊ะ !!

อิอิ แซวเล่นนะท่าน หาที่หลบกระสุนก่อน

Comment

กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

Comment

Working...
                              X