Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมใช้ บอร์ด M2N-E SLI ใช้กับ 8800gts (g92)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมใช้ บอร์ด M2N-E SLI ใช้กับ 8800gts (g92)

ผมใช้ บอร์ด M2N-E SLI ใช้กับ 8800gts (g92) ได้ไหมครับ
    ว่าสิ้นเดือนนี้จะถอยมาใช้กับเค้าแล้ว ราคาอยู่ที่ 12000 ใช่หรือไม่ ??

ใช้ได้คะ ไม่มีปัญหา ราคาก็อยู่ราวๆ 12000 กลางๆ ถูกต้องเเล้วคะ
    แนะนำของ MSI 8800GTS OC คะ แรงดี ราคาไม่แพง แถม ประกันก็ดีอีกด้วย ^^
    Last edited by nooaey; 12 Jan 2008, 16:32:07.

Comment

ใช้ไม่ได้ครับ มันจะแรงครับ ^0^

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        ใช้ไม่ได้ครับ มันจะแรงครับ ^0^
        จุ๊ๆ เดี๋ยวเขาเชื่อนี้ฮาเลย

Comment

อ่านะ ขอบคุณมากนะครับ MSI นี้ดีสุดแล้วใช่ไหมครับ

Comment

แล้ว PSU ผมต้องซื้อใหม่ด้วยถูกไหม คับ ใครทราบราคาหรือรุ่นอะไรแนะนำหน่อยนะครับ

Comment

Working...
            X