Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาดูฉาก Action มันส์ๆใน Final Fantasy VII: Crisis Core กันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาดูฉาก Action มันส์ๆใน Final Fantasy VII: Crisis Core กันครับ

ฉาก Action มันส์ๆใน Final Fantasy VII: Crisis Core (โดยเกมจะลงเฉพาะเครื่อง PSP นะครับ พระเอกภาคนี้ก็ไม่ใช่ใครที่ไหนพี่ Zack ของเรานี่เอง )

http://video.mthai.com/player.php?id=13M1191311851M0

เป็นฉากต่อสู้ที่เหมือนกับในหนัง Final Fantasy VII: Avent Cheldren เลยครับ พอดีเเวะไปเห็นเข้า เลยนำมาฝากครับ (ส่วนตัวภาคนี้ยังไม่ได้เล่นเลยนะครับ เพราะไม่มีเครื่อง PSP -*-)

ปล.Genesis ภาคนี้โครตเท่ อิอิ
    Attached Files

อยากเล่น ชอบ FF ทุกภาคเลย แต่ไม่มีตังซื้อ psp T-T

Comment

มี psp emulator ยังอะครับ อยากรู้ อยากเล่น

Comment

Crysis Core ???

Comment

Originally posted by 5-zigen View Post
          Crysis Core ???
          ไม่ใช่ Crysis ด่าน Core นะครับ อิอิ

"Crisis Core" ต่างหากครับผม

Comment

กำลังโหลดให้พี่อยู่เลย

ป.ล.ไม่มีpspเหมือนกันเลย มีแต่NDS(อ้วน)

Comment

เยี่ยมมากครับ แต่ Version ENG จะออกละ เสียดายมี JAP

Comment

Comment

ผมโหลด JAP มาตั้ง 1.7 G แหนะ ไฟล์ใหญ่มาก
                  แต่โหลดเสร็จก็ต้องช้ำใจ Emu PSP มันยังเล่นไม่ได้ ก็เหมือน PS2 อ่ะนะ

Comment

กำหนดการ Final Fantasy VII: Crisis Core เวอร์ชั่น English คือวันที่ 25 มีนาคม 2008 ครับ
                    Attached Files

Comment

อยากเล่นมั่งอ่ะ T^T

Comment

ไอ้เราก็งงว่าใจ CrysisCore มันมีอะไรมันๆให้ดู นึงว่าไล่จับเลเลี่ยนซะอีก 5555+ สรุป FFหรือนี้-*-

Comment

เล่นจบแล้ว เคยมี psp แต่ขายไปนานแล้วล่ะ เกมนี้ก็สั้นมาก ๆ เล่นวันเดียวจบเลย (เล่นทั้งวันทั้งคืนไม่ได้นอน = =) แต่อ่านญี่ปุ่นไม่ออกอ่า เล่นมั่ว ๆ เลย

ฉาก Angeal + Genesis VS. Sephiroth มันส์ที่สุดแล้วล่ะ

Comment

เอาผลงานเก่ามาขายรับไม่ได้เลย สงสัยจะไม่สนุกเครียดครับ

Comment

โอว์ ยอดเยี่ยม

Comment

Working...
                              X