Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากสอบถามเรื่อง เมนบอรด์ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากสอบถามเรื่อง เมนบอรด์ หน่อยครับ

อยากทราบว่า เมนบอรด์ maximus formula extream สามารถใช้การด์จอ geforce 8800 ใส่1ตัวได้หรือไม่ขอบคุณทุกท่านครับ

ได้ ฟันธงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
    2 ตัวยังได้เลย แต่รัน SLI ไม่ได้แค่นั้นเอง เสียบเท่ๆ

Comment

ขอบคุณครับท่าน

Comment

แล้วท่าถามท่านว่า maximas ex กับ striker 1 อานไหนดีก่ากานครับ ชั่งใจอยู่งับ

Comment

ผมไม่แน่ใจนะว่า ก็มีคนทำให้ใช้ SLI ได้ แต่ตอนนี้นี้คงทำไม่ได้เพราะสารที่เคลือบมันแหล่มกว่าเดิม หรือ อาจไม่มีคนนิยมทำกัน

Comment

แล้วเปรียบเทียบที่ถามไป2รุ่นอานไหนน่าใช้ก่ากานคับ

Comment

Originally posted by nakahahey View Post
              แล้วเปรียบเทียบที่ถามไป2รุ่นอานไหนน่าใช้ก่ากานคับ
              เป็นผมเอา maximus formula extream ใหม่กว่า สดกว่า น่าจะ OK กว่า นะ (ชอบส่วนตัวครับ)

Comment

ออคับ

Comment

Working...
                X