Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดู Crysis ให้ผมหน่อยครับ ฉาก Cruiser ไม่รู้ว่าผ่านยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดู Crysis ให้ผมหน่อยครับ ฉาก Cruiser ไม่รู้ว่าผ่านยังไง

ตามรูปเลยครับ มันขึ้นคำว่า Air... use binocular to lock target ค้างกลางจอตลอดเลย ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรต่อ ใครรู้ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    Last edited by beautyless; 16 Sep 2010, 20:51:45.

ลงจากเรือก่อนครับ แล้วใช้กล้องส่องทางไกลส่องที่เรือ แล้วก็กดทิ้งระเบิดใส่เรือซะ

Comment

ทำไมทหารเกาหลีเยอะขนาดนั้น -*-

Comment

ขึนบนเรือต้องทํายังไง ผมขึ้นไม่ได้

Comment

disstat ขึนบนเรือต้องทํายังไง ผมขึ้นไม่ได้
          ขึ้นตรงนี้เลยครับ(ใช้โหมดกระโดดสูง)

ขอบคุณทุกท่านครับ ตอนนี้ผ่านแล้ว แต่เล่นต่อไม่ไหวแหล่ะ เล่นเกมส์พวกนี้แล้วจะอ้วก
          Last edited by beautyless; 16 Sep 2010, 20:51:13.

Comment

ด่านนี้ทหารเกาหลีเยอะจริงๆ กว่าจะผ่านได้ X_X

Comment

Working...
            X