Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง hdmi จาก กาดจอหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง hdmi จาก กาดจอหน่อยครับ

พอดีจะซื้อกาดจอมาดูหนัง hi def ครับ
    ถ้ากาดที่ไม่มี hdmi ให้ต่อเลย ต้องแปลงจาก dvi มามันจะมีเสียงมาด้วยหรือครับ
    เล็งตัว HD3850 กับ HD3870
    อีกข้อครับ 2 ตัวนี้เวลาดูหนังต่างกันหรือเปล่าครับ เอามาแค่ดูหนังครับ

ช่ายครับ เสียงมาด้วย

ดูตัวไหนก็เห็นเท่าเดิมครับ ท่าก็เล่นท่าเดิม(เคยพูดแล้ว)

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
      ช่ายครับ เสียงมาด้วย

ดูตัวไหนก็เห็นเท่าเดิมครับ ท่าก็เล่นท่าเดิม(เคยพูดแล้ว)
      ท่าเปลี่ยนผมคงกลัวแย่เลยครับ

ผมเริ่มงงเล็กน้อยว่าเสียงมันมากับสาย dvi ได้หรือครับ

ต้องเป็นกาดจอที่ support hdmi ด้วยใช่มะครับ
      พวก 8600 8800 ทำได้ปะครับ
      Last edited by CMS; 12 Jan 2008, 23:33:46.

Comment

แม่นแย้ว ตอนแรกผมก็งงว่าเสียงมันจะมาได้ไง แต่เดี๋ยวนี้เค้าทำมาแล้วครับ ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ ว่าดูยังไง เพราะไม่ได้ใช้ไม่ได้สนใจ สงสัยต้องดูข้างกล่องหรือรีวิวเอาครับ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
          แม่นแย้ว ตอนแรกผมก็งงว่าเสียงมันจะมาได้ไง แต่เดี๋ยวนี้เค้าทำมาแล้วครับ ผมก็ไม่แน่ใจนะครับ ว่าดูยังไง เพราะไม่ได้ใช้ไม่ได้สนใจ สงสัยต้องดูข้างกล่องหรือรีวิวเอาครับ
          ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณคับ

Comment

Working...
            X