Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy 7900GS DDR3 มือ1ราคาเท่าไหร่ & ที่ไหนมีของมั่้งฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy 7900GS DDR3 มือ1ราคาเท่าไหร่ & ที่ไหนมีของมั่้งฮะ

Galaxy 7900GS DDR3 มือ1ราคาเท่าไหร่ & ที่ไหนมีของมั่้งฮะ
    แบบว่าหามือ2ยาก Galaxy 8600GT DDR3 มือ1ก้อหาไม่ได้
    ขี้เกียจรอละฮะ พรุ่งนี้จะไปซื้อละครับ ช่วยทีฮะ

ผมว่าตอนนี้ 7900 gs มือ1หายากกว่ามือ2 นะ -*-

Comment

โคราชยังเหลือตัวนึง 5800 บาทมั้ง ไม่ใช่รุน zalman

Comment

5800 !!
        จะบ้าตายๆๆๆ
        ถ้าแบบผมจะซื้อมาเล่นครางซี๊ด แต่งบน้อย
        XFX 8600GT 4150บาท โอเึคมั้ยฮะพี่น้อง ??

Comment

ปอลิง ถามอีกเรื่องฮะ
          DDR2 กะ3 ความแรงต่างกันมากมั้ยฮะ
          แบบผมซื้อมา คงไม่ได้ลากแบบเอาเป็นเอาตาย
          แค่พอหอมปากหอมคอ นิดหน่อยอะคับ ลองๆเล่นๆ
          ผลจะต่างเยอะมั้ยอะฮะ ??

Comment

.....

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
              ปอลิง ถามอีกเรื่องฮะ
              DDR2 กะ3 ความแรงต่างกันมากมั้ยฮะ
              แบบผมซื้อมา คงไม่ได้ลากแบบเอาเป็นเอาตาย
              แค่พอหอมปากหอมคอ นิดหน่อยอะคับ ลองๆเล่นๆ
              ผลจะต่างเยอะมั้ยอะฮะ ??
              ถ้าเป็นรุ่นเดียวกัน เห็นผลครับ

Comment

ออ ขอบคุนคราบบ

Comment

ที่pantip 3,xxx จำร้านไม่ได้ แต่แนะนำ 8600gt 3,390

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                    5800 !!
                    จะบ้าตายๆๆๆ
                    ถ้าแบบผมจะซื้อมาเล่นครางซี๊ด แต่งบน้อย
                    XFX 8600GT 4150บาท โอเึคมั้ยฮะพี่น้อง ??
                    ก็โอเคนะครับ 8600GT ปรับได้กลางๆ+สูงนิดหน่อย

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=145294
                      ถ้าจะซื้อมือ 1 รองหาดูครับจากกระทู้นี้

Comment

Originally posted by supoch00 View Post
                        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=145294
                        ถ้าจะซื้อมือ 1 รองหาดูครับจากกระทู้นี้

อยากจะร้องเอาท่าน วันนี้พึ่งไปซื้อ 8600 มา

Comment

5800 ราคาเต็มเมื่อก่อนเลยนะนิ
                          ตอนนี้ราคามือ1 ลดราคา A&L 3xxx น่าสอย แต่จะมีของหรือไม่ก็ต้องหากันหน่อย

Comment

Working...
                          X