Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมพอOC แว้ว ทำไมลงwindow Vistaไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมพอOC แว้ว ทำไมลงwindow Vistaไม่ได้

ทำไมพอOC แว้ว ทำไมลงwindow Vistaไม่ได้ E2140@3.0 ลองประบแรมเปน740 ไฟแรม2.2

ตอนแรกใช้937 ในXPก็ลงได้ปกติแต่ลงในVistaลงไม่ได้อะค้างๆ แว้วรีเครื่องเอง งงมากๆ

ใครรู้วิธีแก้บอกทีนะ

ขอบคุงคับ

ลอง Default ก่อนลงสิครับว่าได้หรือเปล่า

ถ้าได้แล้วค่อย OC ทีหลัง

ปล.คิดว่าคงไม่เสถียรมั้ง Vista เลยไม่ให้ลง

Comment

Originally posted by penguinbenz View Post
      ลอง Default ก่อนลงสิครับว่าได้หรือเปล่า

ถ้าได้แล้วค่อย OC ทีหลัง

ปล.คิดว่าคงไม่เสถียรมั้ง Vista เลยไม่ให้ลง
      เคยทำแว้วคับ ลงได้ แต่ตอนหลังๆพอเข้าwinก็ restartตลอด งงเลย
      ขอบคุณมากนะคับ

ตอนใช้P5Bยังไม่เปนเลย แต่ตอนใช้P5B ทนแรมลงเหลือ740ถุงได้

Comment

oc ไม่เสถียร ลด oc ลงมาหน่อย อะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
          oc ไม่เสถียร ลด oc ลงมาหน่อย อะ
          OC จริงครับ ลดลงมาหน่อย

Comment

OCแร้วลงวิสต้าไม่ได้หรือ ผมไม่เห็นเป็นไรเลย

Comment

Originally posted by dordeg View Post
              OCแร้วลงวิสต้าไม่ได้หรือ ผมไม่เห็นเป็นไรเลย
              OC น่ะลงได้ครับ แล้วก็เล่นได้ปกติ
              แต่ถ้า OC จนถึงขั้นที่เรียกว่า ไม่เสถียร มันจะเข้า Vista ไม่ได้ครับ

Comment

ผมก็เสถียรนะเทสOrthosเปนชาติยังอยู่ได้เลย

Comment

Working...
                X