Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้องใจเกี่ยวกับ CD Key

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้องใจเกี่ยวกับ CD Key

ผมลงเกม TimeShift ใส่ cd key ปรกติลงได้เล่นได้
    วันหลังผมลง window ใหม่ แล้วลงเกมอีกทีนึง
    ที่นี้ผมใส่ cd cd key ใส่ยังไงมันก็ไม่ให้ผ่าน

แล้วเกมเดียวกันแต่คนละแผ่น และคนละร้านกัน cd key จะเหมือนกันไหมครับ
    ถ้าไม่เหมือนผมสามารถเอา cd key คนอื่นมาลงได้ไหมครับ

ถ้าได้ผมขอผ่าน PM ได้หรือเปล่าครับ

craagle ช่วยท่านได้ครับ (ในยามที่ไม่มี CD Key)

Comment

Originally posted by kk View Post
      craagle ช่วยท่านได้ครับ (ในยามที่ไม่มี CD Key)

ขอบคุณมากครับ
      เล่นเกมได้แล้วครับ

Comment

Working...
      X