Announcement

Collapse
No announcement yet.

สั่งซื้อ Notebook ผ่านเน็ต จะดีปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สั่งซื้อ Notebook ผ่านเน็ต จะดีปะคับ

มีใครเคยสั่งมั้งอะคับ ที่ส่งถึงที่พอดีผมอยู่ ต่างจังหวัดอะครับ อยากจะซื้อ Notebook แรงๆ สักเครื่อง

อยากได้รุ่น ASUS G1S เห็นเค้าว่าแรงกัน ทำยังไงหรอคับ ถึงจะไม่ต้องเดินทางไป ก.ท.ม

Originally posted by mainbate02 View Post
    มีใครเคยสั่งมั้งอะคับ ที่ส่งถึงที่พอดีผมอยู่ ต่างจังหวัดอะครับ อยากจะซื้อ Notebook แรงๆ สักเครื่อง

อยากได้รุ่น ASUS G1S เห็นเค้าว่าแรงกัน ทำยังไงหรอคับ ถึงจะไม่ต้องเดินทางไป ก.ท.ม

สั่งซื้อผ่านเน็ท ไม่น่าลองครับ สำหรับโน็ทนุค
    เวลาเครื่องมีปัญหา ไม่ว่าจะเกี่ยวกับซอฟแวร หรือ ฮาดแวร เราจะเอาไปเช็คยากครับ

ค่าส่งไปเช็คหลายร้อยนะ สู้จ่ายแพงกว่าพันสองพันในตัวจังหวัดดีกว่า บางที่มีฟรีเซอรวิทอีกหนึ่งปี สบายใจ

Comment

แล้ว Dell ดีเปล่า ซื้อผ่าน Internet

Comment

ถ้า dell แนะนำว่า work ที่เดียวครับ เครื่องเสียโทรเรียก มีคนมารับถึงหน้าบ้าน

เครื่องรุ่นอื่นๆ ผมว่า ดูการบริการดีกว่าครับ แล้ว ลองคำนวนกับราคาในจังหวัดคุณด้วย +- 2500 ก็แนะนำให้ซื้อในตัวจังหวัด

Comment

Originally posted by nuttapum_plum View Post
          แล้ว Dell ดีเปล่า ซื้อผ่าน Internet
          สั่งผ่านเซลล์เลยครับ ประกันไม่ต้องห่วง เค้ามาเอาถึงที่

Comment

ไปซื้อที่ร้าน ยังจะโดนหลอกเลย ซื้อทางเนตมันจะเหลือหรอกครับ ได้ spec มาไม่ตรงจะไปเอาผิดใครหวา

Comment

Working...
            X