Announcement

Collapse
No announcement yet.

ของเครมจาก DCOM เอามาให้ดูเฉยๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สรุปคือมันกะไม่ให้เคลมได้อีกใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
      เป็นผม ไม่รับของนะเนี่ย ด่ากลับเลยดีก่า เพราะตรงป้ายที่เครมเค้าก็เขียนอยู่ว่า ของที่มีคราบ อ๊อกไซค์ถือว่าหมดประกัน... แต่กลับเอาของแบบนี้มาให้ เนี่ยนะ -*-?
      เห็นด้วยครับ เอาเปรียบกันมากมาย หากเราในฐานะคนซื้อ
      รวมหัวคว่ำบาตรมันซะ จะได้เจียมตัวซะบ้าง ยุคนี้คนซื้อใหญ่
      นะครับ ไม่ใช่คนขายใหญ่

Comment

Com7 เท่านั้น ที่อยู่ในใจ ฉานนนนน

แต่ชอบ Synnex มากที่สุดครับ เคยเอาบอร์ดไปเครม คนรับเครมเขาหลับหูหลับตาเครมให้เลยครับ ไม่ได้เทสดูอะไรเลยว่าเสียจริงมั๊ย แค่ดูว่าไม่มีตำหนิกเครมให้แล้ว ครับเนี่ย

แล้ว ประกัน ASYS เป็นไง บ้างเอ่ย

Comment

เซงพอกานคับ ผมเอาเจ้าP5Bไปเครม ของผมใหม่กริบ ไม่มีรอยอารายเลยให้ตัวนุงมา เปนตัวRev1อีกเซงงิด แถมมีสนิทขึ้นหน่อย งิดเลยแต่อย่างอื่นก็Ok ตอนเค้าเอาของให้ไม่ได้ดูของเลย ดูแต่พนักงานเครม โครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆน่าร๊ากเลย ที่ตรงสรรพวุฒิอะ

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
            เป็นผม ไม่รับของนะเนี่ย ด่ากลับเลยดีก่า เพราะตรงป้ายที่เครมเค้าก็เขียนอยู่ว่า ของที่มีคราบ อ๊อกไซค์ถือว่าหมดประกัน... แต่กลับเอาของแบบนี้มาให้ เนี่ยนะ -*-?
            ถูกไอ้รอยหยดน้ำไม่ค่อยเท่าไหรแต่สนมิก้อนเบอเริ่มนี่สิยอมไม่ได้

Comment

แล้วถ้ามันเสียอีก มันจะให้เคลมมั้ยหว่า

Comment

เดินกลับไปที่ร้าน เอา HDD เนี่ย ปาใส่หัวไอคนที่ยื่นให้เลยครับ
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เอามาเทสละ ใช้ได้ เสียความรู้สึกนิดหน่อย
                  เอามาโพส เพื่อเป็นการพิจารณาในการเลือกซื้อของ

Comment

ผูกเชือก ห้อยไว้หน้าร้าน มันเลย ประจานซ้า

Comment

ถ่ายใกล้น่ากัวมากค่ะ

นึกว่า สิวว

อุ๊ย

Comment

ทั้งเครื่องผมไม่มี dcom ละ ขายไปหมดแล้ว

Comment

- -* น่ากลัวจริงๆๆ ดีคอม

Comment

น่ากลัวอ่ะแบบนี้
                            แล้วถ้าของมีปัญหาเอาไปเคลม มันจะให้เคลมไหมเนี่ย

Comment

Originally posted by AMD View Post
                              ปีที่แล้วผลประกอบการ D-COM ขาดทุนหลายสิบล้านบาทครับ

Comment

Originally posted by AMD View Post
                                ปีที่แล้วผลประกอบการ D-COM ขาดทุนหลายสิบล้านบาทครับ
                                ผมว่าปล่อยมันเจ๊งไปเลยถึงในเครื่องผมมันจะมีดีคอมก็เหอะ
                                บริการห่วยก็สมควรที่จะขาดทุน

Comment

Working...
                                X