Announcement

Collapse
No announcement yet.

E8400 ใช้กับบอร์ด Asrock 1333d667 ได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E8400 ใช้กับบอร์ด Asrock 1333d667 ได้ไหมครับ

ตามกระทู้เลยครับ ไม่ค่อยมีเวลาเข้าเว็ปเท่าไหร่ครับงานเยอะ ขอบคุณคำตอบครับ

ไม่รู้ว่าได้รึเปล่านะ แต่ของผม wolfdale1333 d667 ใส่ได้
    แต่บอร์ด 2 ตัวนี้ ใช้ ชิปเซ็ตเดียวกันอ่ะ แถมรูปร่างเหมือนกันทุกประการ

Comment

ไปดูมาให้แล้ว ใส่ได้แต่ต้องอัพ bios เป็น v 1.6

http://www.asrock.com/mb/cpu.asp?Mod...33-D667%20R1.0

Comment

ขอบคุณครับ คุ้มจังบอร์ดนี้ ผมอัพไป 1.8 แย้ว
        Last edited by tamagotgi; 16 Jan 2008, 01:51:29.

Comment

น่าจะใส่ได้อ่ะ แต่ผมว่าไปเล่นพวก E6750 มือสองในบอร์ดเนี่ยขายกันเกลื่อน แล้วไปหาบอร์ด P35 มาใช้ซักตัว มันจะแหล่มกว่านะ

Comment

บอร์ดสุดคุ้ม

Comment

คุ้มจริงๆ แต่ขอใช่ E4500

Comment

นึกว่า chipset 945gc จะหมดสิทธิ์กับ cpu 45นาโนแล้วอีก

Comment

เก๋าจริงๆตัวนี้

Comment

965 ก็ต้องใช้ได้ด้วยสินะครับ(รึป่าว)

Comment

ใส่กับ asrock ไม่คุ้มหรอกครับ เอาไปใส่กับพวก E6750 E6550 ถูกๆดีกว่าเพราะลากไม่ได้มากอยู่แล้ว

Comment

Working...
                      X