Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามอีกครับ เรื่องการ install เกม กับ drive dvd

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามอีกครับ เรื่องการ install เกม กับ drive dvd

ผมลงในเครื่องไม่เรยเรยอะครับ

ต้องเอาไปลงใน notebook

ลงในเครื่อง เปลี่ยนไดว์ลง3 ตัวแล้วยังขึ้นว่า ตามรูปครับ

แต่ว่า แต่ละไดวฦจะเปนคนละไฟลกัน งง ว่าทำไมอ่านไม่ออก เพราะวินโดว์รึป่าวอะครับ

เพราะว่าเอาไปลง note book ได้ แต่ว่าถ้าผมใช้ drive dvd rw อ่านนะครับ จะช้ามากกกกกกกกกกกกกกกก 30นายังไปไม่ถึงครึ่ง

game company of hero ครับ
    Attached Files

อาจจะเป็นที่ CD Drive หรือ ตัววินโดวส์ นะ

Comment

Working...
    X