Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ galaxy 8600gt มา ควรทำอะไรกันมันบ้างฮะ ??

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ได้ galaxy 8600gt มา ควรทำอะไรกันมันบ้างฮะ ??

พึ่งได้มาวันนี้ฮะ แหะๆ
    ตอนนี้ไดรเวอร์ตัวไหนเวิร์คสุดฮะ 169. อะไรหว่า ??
    ละก้อ พัดลม ปรับรอบหมุน100% เลย ดีมั้ยฮะ ??
    ผมใช้เสปคตามนี้อะ
    -Athlon x2 4000+ 2.11
    -Kingston DDRII bus 667 1GB
    -GALAXY 8600GT OC
    -ASrock M2NF6G-VSTA
    ช่วยแนะนำหน่อยฮะ อยากลองมั่งว่า ลากแล้ว จะเร็วขึ้นมากน้อยแค่ไหน
    เล่นเกมเร็วขึ้น ลื่นขึ้นกว่าเดิมมั้ย อิอิ

ต้องลองลงหลายๆ ตัวดูความเสถียร เองนะ เพราะ SYSTEM ของแต่ละคนไม่เหมือนกัน
    ซัก 50-70 % ก็พอละมั้ง ไม่ดังมาก แต่ไม่ร้อน นะู
    ก็ปรับตาม System ที่รับได้นั้นละครับ ค่อยปรับ อืดหรือกระตุกก็ลดลงมา นะ

Comment

ไม่ฮะพี่ คือผมโอไม่เป็นเลยอะ -.-

Comment

โอไม่เป็นก็ลองไปอ่านเล่นๆงับ
        http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=121295

แอบเนียน หุหุ

Comment

ได้Galaxy ตัวใดมา ราคาเท่าใด

Comment

8600GT DDR3 3500 บาท

Comment

ตามตาเดียร์เลยครับ แต๊ป ชัวว์

Comment

ได้มาแล้วจะช้าอยู่ไย อิอิ

Comment

ปัญหาคือทำไรมะเปนเลยคับ 55

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                    8600GT DDR3 3500 บาท
                    ราคาดี

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...68#post1812068

ช่วยผมที

Comment

เนี่ยแหละตัวสุดคุ้มของ 8600gt ละ

Comment

มีของมาแล้วเหรอครับ วันก่อนไปหาบอกหมด ช่วยบอกร้านที่ซื้อด้วยครับ ขอบคุณจ้า

Comment

Originally posted by gamekung View Post
                            มีของมาแล้วเหรอครับ วันก่อนไปหาบอกหมด ช่วยบอกร้านที่ซื้อด้วยครับ ขอบคุณจ้า

ได้มือ2มาจากในนี้แหละฮะ อิอิ

Comment

Originally posted by tnz_rock View Post
                              ได้มือ2มาจากในนี้แหละฮะ อิอิ
                              ง่ะ 3500
                              ถ้าตัวGalaxy 3350ของไม่หมด คงได้ราคา 3000บาท เสียดายสอยมาตัวเดียว น้องเค้าจะขายให้2ตัวเรย ไม่รู้คิดไรซื้อมาตัวเดียว -*-

Comment

Working...
                              X