Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อของกับ advice

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อของกับ advice

ต้องโอนเงินไปก่อนใช่ไหม
    มันไม่มีหน้าร้านเหรอครับ ถ้ามีร้านมันอยู่ที่ไหน

ใช่ครับ ไม่ทราบว่าท่านอยู่ต่างจังหวัดเหรอครับ

Comment

อยู่ต่างจังหวัดก็ต้องโอนเงินไปก่อนครับ ไม่โกงแน่นอน
      อยู่ กทม. ก็ซื้อที่ computer ok ก้ได้ครับ

Comment

http://advice.computerok.co.th/~advi...ompass_point=M

Comment

เคยซื้อแต่ที่เซียร์รังสิตนะ
          computer ok ชั้นเดียวกับ it city

Comment

Originally posted by koptmb View Post
            ใช่ครับ ไม่ทราบว่าท่านอยู่ต่างจังหวัดเหรอครับ
            กทม.ครับ

Comment

Originally posted by deedee View Post
              เคยซื้อแต่ที่เซียร์รังสิตนะ
              computer ok ชั้นเดียวกับ it city
              มีแต่ที่เซียร์เหรอครับ
              ที่1000ทิปไม่มีเหรอ

Comment

Originally posted by ajclubtop View Post
                มีแต่ที่เซียร์เหรอครับ
                ที่1000ทิปไม่มีเหรอ
                พันทิพ ไม่มีครับ
                มาที่เซียร์รังสิต ปกติ รถประจำทาง หรือ รถตู้
                มีเพียบนะเพราะเป็นสายหลักถนนพหลโยธิน

Comment

ในเว็บมีแผนที่นี่ครับงามวงศ์วาน ซ.4 อ่ะ เคยไปซื้อของอยู่ 3-4 ครั้ง ล่าสุดก็ซื้อเมนบอร์ดมา ควรโทรเช็คของกับทางร้านก่อนนะครับ บางทีของหมดแต่ในเว็บยังไม่ได้อัพเดต

Comment

Working...
                  X