Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-Rw เป็นอย่างนี้...แก้ไขยังไงดีครับ..???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DVD-Rw เป็นอย่างนี้...แก้ไขยังไงดีครับ..???

DVD-Rw ของผม เวลาใส่แผ่นอะไรไปก็ขึ้น 0 bytes อ่ะครับ
    อย่างนี้แก้ไขยังไงได้ไหมอ่ะครับ...??

ขอบคุณมากครับ...

ของผมเป็นเหมือนกันครับ แต่เป็นกับแผ่น audio เพลงของก๊อต ของ อรวี ประมาณนี้อะ
    ดันไปในตัวรอผู้มาชี้ทางสว่างอิอิ

Comment

เป็นทุกแผ่นหรือเปล่า
      ลองหลายๆแผ่น ทั้ง cd-data, cd-audio, dvd-rom, dvd-rw
      ถ้ามองเป็น 0 นี่โอกาสได้เปลี่ย drive 95%

Comment

เป็นทุกแผ่นเลยอ่ะครับ.....
        .
        .
        แต่เมื่อคืนซนไปซนมาใน Control panel แล้วไปเจอตัว MS Autoplay Repair Wizard พอลองกดเข้าไปดูแล้วเลือก Drive ที่เรามีปัญหา แล้วกด Next ไปเรื่อยๆ พอเสร็จแล้ว Restart เครื่อง 1 ครั้ง ปรากฎว่า....อาการที่ว่าหายไปเลยครับ..ยังไง ท่าน Gep ลองทำดูนะครับเผื่อคล้ายๆกัน...
        ขอบคุณท่าน hikky ด้วยครับ...

Comment

เปลี่ยนไปเลยครับ

Comment

Originally posted by JERK View Post
            เป็นทุกแผ่นเลยอ่ะครับ.....
            .
            .
            แต่เมื่อคืนซนไปซนมาใน Control panel แล้วไปเจอตัว MS Autoplay Repair Wizard พอลองกดเข้าไปดูแล้วเลือก Drive ที่เรามีปัญหา แล้วกด Next ไปเรื่อยๆ พอเสร็จแล้ว Restart เครื่อง 1 ครั้ง ปรากฎว่า....อาการที่ว่าหายไปเลยครับ..ยังไง ท่าน Gep ลองทำดูนะครับเผื่อคล้ายๆกัน...
            ขอบคุณท่าน hikky ด้วยครับ...
            ตัวไรหว่า O.o?!

Comment

dvd rw อ่านช้ามากอะครับ เคลมได้ป่าวอะ

Comment

หัวอ่านป่วยเเล้วละครับ

Comment

Working...
                X