Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเว็บที่สามารถสั่งของ msiคนแถวๆชายแดนอยากได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเว็บที่สามารถสั่งของ msiคนแถวๆชายแดนอยากได้ครับ

ร้านแถวบ้านไม่มีขายครับ เขาบอกว่ามันไม่ใช่ของตลาด แห้วครับสนใจ Neo2-FR

Originally posted by เอวัน View Post
    ร้านแถวบ้านไม่มีขายครับ เขาบอกว่ามันไม่ใช่ของตลาด แห้วครับสนใจ Neo2-FR
    ลองโทรไปสั่งกับร้าน TK ก็ได้ครับ เห็นพี่ต้นก็ส่งต่างจังหวัดด้วยครับ

www.tkcom99.com

Comment

รับทราบ ขอบคุณครับ

Comment

พรุ่งนี้จะเข้าขอนแก่น มีร้านไหนไหมครับ

Comment

Originally posted by เอวัน View Post
          พรุ่งนี้จะเข้าขอนแก่น มีร้านไหนไหมครับ
          ยังไม่มีเลยครับตอนนี้ยังมีขายแค่ที่พันทิพยนะครับ

แต่อีกไม่นานน่าจะมีขายที่อื่นด้วยครับ

ขอโทษด้วยครับ

Comment

ขอบคุณครับ งั้นผมคงต้องสั่งชื้อครับท่าน

Comment

ที่เชียงใหม่มีร้านไหน บ้างครับผ๊ม จะไปซื้อๆ ^^

Comment

Originally posted by shrewd24 View Post
                ที่เชียงใหม่มีร้านไหน บ้างครับผ๊ม จะไปซื้อๆ ^^
                ตอนนี้ยังไม่มีครับ อาจจะต้องสั่งซื้อผ่านร้านที่พันทิพย์ไปก่อนครับ

แต่อีกไม่นานนี้น่าจะได้ส่งไปขายครับ

Comment

พี่ครับ อีกไม่นานนีประมาณวันที่เท่าไหร่หร๋อครับ เผื่อรอได้ครับ
                  ถ้าจะลงนี่ลงร้านไหนมั้งหร๋อครับ
                  ขอบคุณคัรบ

Comment

Originally posted by shrewd24 View Post
                    พี่ครับ อีกไม่นานนีประมาณวันที่เท่าไหร่หร๋อครับ เผื่อรอได้ครับ
                    ถ้าจะลงนี่ลงร้านไหนมั้งหร๋อครับ
                    ขอบคุณคัรบ

อยู่ระหว่างคุยรายละเอียดกันอยู่ครับ

ยังไม่สามารถบอกรายละเอียดได้แน่นอนครับ

แต่จะเร่งให้เร็วที่สุดครับ

Comment

ไม่เกิน 2-3 เดือนนี้จะมี Product ของ MSI จำหน่ายทั่วประเทศครับ

Comment

สั่ง กับ TK ก็ได้ ครับ

แต่ อาจต้องเสีย ค่าส่ง นิดหน่อย

Comment

Working...
                        X