Announcement

Collapse
No announcement yet.

88gt psuบ้านๆ เอาอยู่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 88gt psuบ้านๆ เอาอยู่ป่าวครับ

88gt psuบ้านๆ เอาอยู่ป่าวครับ

ม่ายอยากเปลี่ยนเปน psu ยี่ห้ออ่ะครับ หลายตัง

ตังยิ่งม่ายค่อยมีอ่า

ไม่น่ารอดนะผมว่า

Comment

ไม่น่าจะอยู่ครับ
      งบไม่ไหวจริงๆ ลองหา PSU DELTA ที่บอร์ดมือ 2 ดูครับ ไม่เกิน 500 แต่สบายใจกว่า PSU ติดเคสเยอะครับ

Comment

กี่ w ถ้าไฟเต็ม 460w เอาอยู่

Comment

ถ้า 550W ไม่เต็มราคา 900 ก็ ok ครับ

Comment

การ์ดอย่างแจ่มเลยนะงับ หา PSU ดีๆให้สมฐานะมันหน่อยก็คงดีไม่น้อยนะ....

Comment

แฮ่ๆ 420W เอาอยู่ นะ แต่ ภาพ สั่นมาก - -* เหงไหลเปงคลื่นเลย
              วันดีคืนดี จาดับ ไปเอง - -*

แบบนี้เรียกไหวอ่ะเป่า เอิ๊กๆ
              ========================================
              460w อุ่นใจกว่าคับ

Comment

Originally posted by mashiplay View Post
                แฮ่ๆ 420W เอาอยู่ นะ แต่ ภาพ สั่นมาก - -* เหงไหลเปงคลื่นเลย
                วันดีคืนดี จาดับ ไปเอง - -*

แบบนี้เรียกไหวอ่ะเป่า เอิ๊กๆ
                ========================================
                460w อุ่นใจกว่าคับ
                ภาพสั่นเป็นคลื่น ใช้ LCD ป่ะครับ ลองเปิด Vsync ดูครับ

Comment

จากประสบปกามเอ้ยการณ์นะครับ Gview ที่ติดมากับเคส 420 watt แค่ 8600GT นี้ก็วูปเลยครับ แนะนำนะครับ 400 Watt แท้ๆเลยครับพอครับ ถ้าในเครื่องท่าน Option ไม่เยอะจนเกินไป แต่ถ้าเงินเหลือใช้ 460 Watt (แท้ๆ) ขึ้นครับ เตรียมบินเลยครับคราวนี้!!

Comment

เคยบ้าพลัง ใช้q6600 +8800 กับ enermax 375

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                      เคยบ้าพลัง ใช้q6600 +8800 กับ enermax 375

Comment

ผใพ่งถอยมาเมื่อวานใช้กับ power dlux ตัวละ900 บาท ก็ยังไม่พบปัญหานะครับ
                        น่าจะพอไหวเด้อ

Comment

อยากจะบอกว่า ขับ Ferrari แต่เอาไปติดแก๊ส.......?

Comment

ผมใช้ 500W iCute ติดมากับเคสใช้ไปได้ 6 วัน ไม่แสดงอาการ พอมาวันที่ 7 ภาพมันเละๆ นึกว่ากาดจอเสียที่แท้ไฟไม่พอ

ตอนนี้ใช้ Enermax 460W ไม่แสดงอาการเลย

Comment

ไม่อยู่ครับ !
                              GLORIOUS PC MASTER RACE
                              May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                              X