Announcement

Collapse
No announcement yet.

88gt psuบ้านๆ เอาอยู่ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็กำลังจะซื้อ8800GT PSU420w ติดเคสจีวิวเหมือนกัน
    เห็นกระทู้นี้ สงสัยฟันเธอ เอ้ย ฟันธงว่าคงจะต้องเปลี่ยนซะแว้วล่ะ
    เพื่ออนาคตที่สดใส ปลอดภัยไว้ก่อน

Comment

โห้ psu กระป๋องๆ เปรียบได้ดัง แก็สโซฮอล์ อิอิ
      สมถาณะหน่อยดิ ถ้า 88gt คุณลาโลกแล้วเศร้า

Comment

เอาไม่อยู่แน่นอนครับ ระวังไฟแต๊บเดี๋ยวฮาร์ดดิสค์ข้อมูลเสีย เดี๋ยวไปกันใหญ่
        ไปหามือสองใน IT MARKET เลยครับ 460W Enermax สองพัดลมราคามิตรภาพ

Comment

อิอิ

Comment

ใช้ Delux 500W กับ 8800GT + Q6600 อัดกันสุดๆ ยังไม่เห็นเป็นอะไรเลยสบายๆ ใส่ HDD 2 ลูกอีก พัดลมไฟอีก 3 ตัว

Comment

ไม่อยู่แน่นอนครับ ของผม ซัพพลายติดเคส ยี่ห้อ เพื่อน (Friend) 450w ไม่เต็ม คาดว่าคงตกทะเลระหว่างการขนส่งไปเยอะ เปิดติดครับพอเปิดเกมส์อะไรก็แล้วแต่ เครื่องรีสตาร์ทเองทันดีเลยครับ เซงเป็ด ตอนนี้ถอย Tsunami 450 W Extreme มาใช้ อุ่นใจพอพอกับ Enermax เลยครับ แต่ราคาเบากว่าราวๆ 600-700 ครับ

Comment

Working...
              X