Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้keyboard delux บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้keyboard delux บ้างคับ

ใครใช้keyboard delux บ้างคับ ผมขอไดร์เวอร์หน่อยคับ ......พอดีแผ่นที่เค้าแถมให้มาผมดันไปทำเป็นรอย มันเลยไม่อ่าน เลยใช้ปุ่ม มัลติมีเดียไม่ได้คับ..(ขอที่มาจากแผ่นน่ะคับ)ผมโหลดมาใช้ไม่ได้เลย รบกวนใครมีช่วยทีคับ....ขอบคุณคับ
    Attached Files

โหลดมาไม่ตรงรุ่นหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
      โหลดมาไม่ตรงรุ่นหรือเปล่าครับ
      มันเป็นรุ่นนี้คับ DLK-5108

Comment

โหลดมาจากที่นี่ปะคับ

http://www.1driver.org/driver_detay.asp?id=1859

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
          โหลดมาจากที่นี่ปะคับ

http://www.1driver.org/driver_detay.asp?id=1859
          ใช่คับ ...โหลดมา แตกไฟล์แล้ว มันเป็นไฟล์.cdr 30 MBคับ set upไม่ได้ทำไงดีหว่าเรา

Comment

ไม่มีใครใช้เลยเหรอ

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ตัวเดียวกันเลย

แต่ของผมไม่เห็นต้องลง Driver เลยครับ สามารถใช้ปุ่ม multimedia ได้ปกติ

ผมเอามาต่อกับเครื่อง notebook ใช้เวลาทำงานอยู่บ้านครับ

อ่อ... ผม OS - window Vista 32bit ครับไม่รู้จะเกี่ยวกันป่าว

ถ้าอยากได้ Driver ผมมีอยู่ จะให้ไรท์ส่งไปให้หรือ... ส่งเป็น ไฟล์ไปดีครับ

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
                ผมใช้อยู่ครับ ตัวเดียวกันเลย

แต่ของผมไม่เห็นต้องลง Driver เลยครับ สามารถใช้ปุ่ม multimedia ได้ปกติ

ผมเอามาต่อกับเครื่อง notebook ใช้เวลาทำงานอยู่บ้านครับ

อ่อ... ผม OS - window Vista 32bit ครับไม่รู้จะเกี่ยวกันป่าว

ถ้าอยากได้ Driver ผมมีอยู่ จะให้ไรท์ส่งไปให้หรือ... ส่งเป็น ไฟล์ไปดีครับ
                Vista มันซัพพอตเลยครับ พวก xp ต้องลงไม่งั้นกด multimedia ไม่ได้เพื่อนผมใช้อยู่อาการเดียวกันครับ

Comment

อ่อ... อย่างงี้นี่เอง.... ขอบคุณครับ

พอดีผมเพิ่งเช็คแผ่น Driver ของ Keyboard ตัวนี้มา มันมีความจุราวๆ 200 mb ครับ....

คิดว่าคงต้องไรท์แผ่นแล้วส่งไปให้ท่านเจ้าของกระทู้ (ถ้าท่านยังสนใจจะเอาอยู่นะครับ)

Comment

Originally posted by Rabbit fire View Post
                    คิดว่าคงต้องไรท์แผ่นแล้วส่งไปให้ท่านเจ้าของกระทู้ (ถ้าท่านยังสนใจจะเอาอยู่นะครับ)
                    อ่านแล้วซึ้งใจแทนเลยครับ
                    เพื่อนเรามีน้ำใจจริงๆ

Comment

หาได้แล้ว...ไปเอาร้านที่ซื้อมานั่นแหละ..เผอิญผ่านไปซื้อเม้ามา...ให้เค้าไรท์ให้
                      Last edited by mond; 16 Jan 2008, 17:16:00.

Comment

ผมขอ Driver ตัวนี้ได้ไหมอ่ะคับ ผมโหลดจากเวบไม่ได้อ่ะคับ ช่วยผมที ขอร้อง

Comment

ขอหน่อย

ผมขอด้วยครับ Driver ตัวนี้ได้ไหมอ่ะคับ ผมโหลดจากเวบไม่ได้อ่ะคับ ช่วยผมที ขอร้อง

Comment

ผมใช้รุ่น DeLUX DLK-5109 Bio Keyboard ตามรูป
                            ไม่แน่ใจว่า Driver ใช้กันได้ไหมนะครับ ลองเดูนะครับ

NOTE:
                            English install guideฃบ

drive MultiDRV.exe is the drive of general multimedia keyboard drive, and it is necessary for using under Windows2000. But it is not necessary under WindowsXP!

DRIVER
                            Attached Files

Comment

ขอใหม่ได้ไหมครับโหลดไม่ได้แล้วอะครับ

Comment

Working...
                              X