ที่บ้านผมใช้เน็ทของ MAX net ของ TT&T บ้านผมอยู่ปรายสายเน็ทหลุดบ่อยมากๆ บางวันหลุดทั้งวัน
ติดได้นาทีแล้วก็หลุด ที่ผมสงสัยคือตอนผมเล่นเกม CABAL บางทีเน็ทมันหลุดพอต่อติดผมเข้าไปใหม่
มันขึ้นว่าไอดีผมเป็นไอดีร้านเกม @cafe ได้สิทธิแบบร้านเกมทุกอย่าง แต่เดียวมันก็หลุด ผมสงสัยว่าไอดีบ้านผมมันไปซ้ำกะไอดีร้านเกมรึยังไงมันถึงเป็นยังงี้เป็นหลายครั้งแต่พอหลุดไปก็หาย
อย่างงี้บ้านผมมันใช่เน็ทสายเดียวกับร้านเกมที่อยู่ต้นๆป่าวผมสงสัยมาก