Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDDมันขึ้นที่safety and remove HWครับแก้ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDDมันขึ้นที่safety and remove HWครับแก้ยังไง

เพิ่งเปลี่ยนบอร์ดมาอ่ะครับลงวินโดว์เสร็จยังไม่ขึ้นพอลงไดร์ฟเวอร์กับโปรแกรมที่ใช้บอ่ยๆเสร็จรีเครื่องมาขึ้นเลย
    ไม่รู้เป็นจากไดร์ฟเวอร์อะไรด้วยเพราะลงๆไว้แล้วรีสตาร์ททีเดียว
    มีวิธีแก้มั้ยครับปล่อยไว้มันก็ไม่เป็นไรหรอกแต่เห็นแล้วมันรำคาญและกลัวมีใครไปกดstopมันน่ะสิไม่รู้จะเกิดอะไรขึ้น

ปล่อยไว้มันก็ไม่เป็นไรหรอก - ของผมก้อเป็นครับ m2n-e

Comment

ถ้าัตัวผมก็ไม่เป็นไรหรอกเสียวคนอื่นมาใช้น่ะสิ

Comment

ไม่เป็นอะไรครับต่อให้กดถอดมันออกมันก็ทำงานปกติ ผมกดผิดบ่อยๆไป
        ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น

Comment

Originally posted by LigerZero View Post
          ไม่เป็นอะไรครับต่อให้กดถอดมันออกมันก็ทำงานปกติ ผมกดผิดบ่อยๆไป
          ไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้น
          O.o!

Comment

Working...
          X