Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS 8800GT G92 ตอนนี้ 8800 บาทครับพี่น้อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS 8800GT G92 ตอนนี้ 8800 บาทครับพี่น้อง

พอดีไป Pantip มา เห็นราคางงเลย คิดว่าเป็นตัว G80 ถามน้องหน้าร้านเขาบอก G92 งงเลย ใครอยากได้ไปสอยเลยเห็นมีหลายร้าน เป็นตัว Original การ์ดสีเขียว ประสิทธิภาพน่าจะเหมือน ๆ ค่ายอื่น ๆ ๆ ๆ ๆ

มันเป็นตัว OC ไหมอ่าครับ

Comment

ประกันที่ไหนเหรอครับ

Comment

8800GT มีแค่ G92 ครับ
        รีบสอยกันเลย อิอิ ECS ทำตลาด Value ไม่นึกว่าจะเอา 8800GT เข้ามาด้วย ไม่เกิน 1-2 วันคงหมดครับ

ขอบคุณครับ สำหรับข่าว
        Last edited by Gearhead; 14 Jan 2008, 16:49:08.

Comment

Originally posted by Trojan View Post
          มันเป็นตัว OC ไหมอ่าครับ
          ตัวธรรมดาราคานี้ ก็โคตรคุ้มแล้วครับ

Originally posted by Unjikung View Post
          ประกันที่ไหนเหรอครับ
          น่าจะ Com7 ครับ

Comment

gigabyte 8800gt 8590 baht goalcomp
            Last edited by xxxxxz; 18 Jan 2008, 12:59:40. Reason: bath to baht

Comment

8800 ราคากลางๆแล้วท่าน ยี้ห้ออื่นเช่น Spark Gigabyte ยังถูกว่าอีกเยอะ

โดยเฉพาะที่ปาร์ก ได้รุ่น OC ซิงค์ใหม่เย็นกว่าแบบรุ่น Reference ด้วย

Comment

เพิ่มเติมมี 8800GTS ด้วยราคาก็ 12,000 กว่า ๆ แพงกว่า Inno นิดหน่อยแต่ประกัน 3 ปี

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                  ตัวธรรมดาราคานี้ ก็โคตรคุ้มแล้วครับ

น่าจะ Com7 ครับ
                  ท่านหัวเกียร์มีรูปป่าว อยากเห็น

Comment

ถ้าไม่ชอบ sink เดิมๆลองดู Galaxy 8800GT ที่ใช้ sink ทองแดงของ Coolermaster ก็ได้ครับ ที่ HWH แค่ 8,950 เท่านั้นเอง

Comment

Originally posted by gunner18 View Post
                      ท่านหัวเกียร์มีรูปป่าว อยากเห็น

น่าจะเป็นอันนี้นะครับ ส่วนใหญ่มันก็ Ref Card เหมือนกันแหละ ต่างกันแค่ สติ๊กเกอร์

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                        น่าจะเป็นอันนี้นะครับ ส่วนใหญ่มันก็ Ref Card เหมือนกันแหละ ต่างกันแค่ สติ๊กเกอร์

ถ้าเป็นตัวในรูปละก็น่าสนกว่า msi อีกนะ ทั้งราคาและประกัน ดูดีมากๆ

Comment

การที่การ์ดเป็น PCI-EX 2.0 นี่ ถ้าเรามาใส่ใน PCI-Ex 1.1 จะใช้งานได้ไหมอ่ะัครับ ??

เพราะคิืดว่า M/B ของผมน่าจะเป็น pci-ex 1.1 น่ะครับ
                          Last edited by kiros; 14 Jan 2008, 23:15:30.

Comment

Originally posted by kiros View Post
                            การที่การ์ดเป็น PCI-EX 2.0 นี่ ถ้าเรามาใส่ใน PCI-Ex 1.1 จะใช้งานได้ไหมอ่ะัครับ ??

เพราะคิืดว่า M/B ของผมน่าจะเป็น pci-ex 1.1 น่ะครับ
                            ได้แน่นอนครับ

Comment

Originally posted by maxsaag View Post
                              ถ้าเป็นตัวในรูปละก็น่าสนกว่า msi อีกนะ ทั้งราคาและประกัน ดูดีมากๆ
                              Com7เนี่ยนะดูดีกว่า เหอะๆๆๆ

Comment

Working...
                              X