Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามจุดเสถียร E6320+965P DS3 rev.3.3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามจุดเสถียร E6320+965P DS3 rev.3.3

ขอการปรับค่า Overclock แบบชี้ชัดคับ + เสถียนด้วย

E6320
    965P DS3 rev.3.3
    Inno3D Ichill 8500GT 256 DDR3
    Ram Kington 512*2 DDR2 667
    Deluxe 450w

ควรปรับค่ายังไงคับ รวมถึงปรับ Bus แรม และ การ์ดจอด้วยคับ

มาขอความช่วยเหลือคับ
    ขอบคุณมากๆ

คนอื่นหาไมได้หลอกครับต้องค่อยๆหาเองครับ เพิ่มbusแล้วก็เทสไปเรื่อยๆถึงจารู้ครับ มานไมได้เท่ากันทุกคนหนิครับเพราะมานมีตัวแปลอื่นอีก เช่น chipของram weekของcpu

Comment

รอถึงพรุ่งนี้ไหวไหม เดี๋ยวจะเอาวิธีเซ็ตมาให้

Comment

ของแบบนี้มันต้องเทสเองถึงจะรู้ครับ

Comment

งั้นขอวิทีเทสหน่อยคับ แบบแหล่มๆ by step กันไป

Comment

Working...
          X