Announcement

Collapse
No announcement yet.

กๅรต่อhddและdvd แบบsata

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กๅรต่อhddและdvd แบบsata

ถ้ๅhddต่อที่ช่องsata1แล้วdvd-rwต้องต่อที่ช่องsata2ใช้ปะคับเคยต่อแต่แบบideน่ะ

เสียบอันไหนก็ได้ครับผม

Comment

เสียบไปเลยครับ แต่ต้องเรงดีๆก่อนนะ อิอิ...

Comment

เสียบช่องที่เท่าไหร่ก็ได้ครับของผมhddลูกแรกเสียบช่อง1dvdเสียบช่องที่6เลยครับ

Comment

ขอบคุณหลๅยๆคับทุกท่ๅน

Comment

Originally posted by one View Post
            เสียบไปเลยครับ แต่ต้องเรงดีๆก่อนนะ อิอิ...
            ผมแรงดีอยู่แล้วคับ
            น่ๅจะเสียบได้สุดคับ

แอ๊ะ ยังไงเนี้ย!

Comment

Originally posted by Visgi View Post
              ผมแรงดีอยู่แล้วคับ
              น่ๅจะเสียบได้สุดคับ

แอ๊ะ ยังไงเนี้ย!
              ผมว่าน่าจะเป็นคำว่า"เล็ง"หรือเปล่า

Comment

Originally posted by one View Post
                ถ้าเล็งดีๆแล้วเสียบเข้าไป เด๋วบอร์ดมันจะร้อง(อิไต้)หรือป่าวครับ

Comment

Working...
                X