Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น Battlefield 2142 ผ่าน hamacai บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น Battlefield 2142 ผ่าน hamacai บ้าง

ผมอยากเล่นด้วย ของ id pass ด้วยครับจะได้ไปเล่นด้วย (ไม่มีตังซื้อแผ่นจิง)

ดัน

Comment

ซื้อแผ่นแท้โลดดดด

Comment

เก็บตังซื้อแผ่นแท้ดีกว่าคับ ถึงเล่นผ่านhanabishi/hatariได้ ก็คงเล่นพร้อมกันได้ไม่กี่คน ถึงแม้ว่าตอนนี้จะมีเซิฟเดียวแต่คนเล่นเฉลี่ยอยู่ที่ 20~40คน ผมว่าค่อนข้างดีกว่าแต่ก่อนนะ

Comment

ผมเล่น ออฟไลน์เหอๆ

Comment

Originally posted by zombieto View Post
            ผมเล่น ออฟไลน์เหอๆ
            มันไม่สนุกเท่าออนไลน์หรอกใช่มั้ยคับ

Comment

ดัน

Comment

ลงทุนเก็บเงินซื้อเเผ่นเเท้มาเล่นราคา 699 บาท มาเล่นรับรองสนุกกว่า 100 เท่าครับ เชื่อผม

Comment

ลงทุนเก็บเงินซื้อเเผ่นเเท้มาเล่นราคา 699 บาท มาเล่นรับรองสนุกกว่า 100 เท่าครับ เชื่อผม
                  +ภาคเสริมอีก190บาทนะคับ เด๋วเวลาเล่นจะขาดตอน(เวลาเปลี่ยนแผนที่)

Comment

กดยังไงอะตอนช่วยคนที่ล้มอยู่อะคับ

Comment

เงียบ

Comment

ต้องปลดล๊อคที่ปั๊มหัวใจก่อนครับ แล้วตอนเลือกอาวุธให้เอามาใส่ด้วย ทีนี้มันจะอยู่ประมาณเลข 5 เลข 6 เนี่ยละครับ ไปกดที่ตัวเค้านั่นละ

Comment

Originally posted by bigpuppa View Post
                          ต้องปลดล๊อคที่ปั๊มหัวใจก่อนครับ แล้วตอนเลือกอาวุธให้เอามาใส่ด้วย ทีนี้มันจะอยู่ประมาณเลข 5 เลข 6 เนี่ยละครับ ไปกดที่ตัวเค้านั่นละ
                          แล้วต้องดูด้วยนะครับว่าเค้าโดนอะไรตายถ้าโดนปืนใหญ่ของเอนจิเนียร์หรือโดนอะไรก็ตามที่ทำให้ศพปลิวส่วนมากจะชุบไม่ได้
                          แต่ถ้าแค่ระเบิดมือบางทีก็ชุบได้นะ

Comment

Originally posted by Freekickgundam View Post
                            แล้วต้องดูด้วยนะครับว่าเค้าโดนอะไรตายถ้าโดนปืนใหญ่ของเอนจิเนียร์หรือโดนอะไรก็ตามที่ทำให้ศพปลิวส่วนมากจะชุบไม่ได้
                            แต่ถ้าแค่ระเบิดมือบางทีก็ชุบได้นะ
                            -*- วันนี้ เอา pilum ไล่ยิงคนไป 20 กว่าคน สบายใจ55+

Comment

โรคจิต

Comment

Working...
                              X