Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ Vista อยู่ครับไม่ทราบว่าจะลง NOD32 V.2.5 ได้มั๊ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ Vista อยู่ครับไม่ทราบว่าจะลง NOD32 V.2.5 ได้มั๊ยคับ

ใช้ Vista อยู่ครับไม่ทราบว่าจะลง NOD32 V.2.5 ได้มั๊ยคับ
    ถ้าไม่ได้ต้องเป็นเวอร์ไหนครับ หรือมีตัวไหนแจ่มๆ ช่วยแนะนำด้วยคับ

ไม่ได้ เวอร์ชั่นใหนก็ลงไม่ได้
    ผมใช้ AVG 7.5 นะะ

Comment

NOD 2.7.xx ใช้ได้นะคับ
      ตัว 3.xx ก็คงใช้ได้แหละ แต่ผมไม่ชอบอะ

Comment

เอ๋ ผมก็ใช้ได้ปกติทุกเวอชั่นนิครับ

Comment

เดียวนี้ เวอร์ชั่นใหม่ๆ ผมว่าเค้าน่าจะออกมาให้ผู้ใช้ใน Vista ได้แล้วนะครับ แต่ผมไม่รู้ว่าตอนนี้เวอร์ชั่นไรแล้ว ก็อย่างที่บอกไป แต่ตอนนี้ใช้ ร่มแดง แบบ Premium จับ ไวรัสได้อยู่มัดเหมือนกันครับ ไม่หนักเหมือน Kis เท่าไร

Comment

ลงเวอร์ชั้นใหม่ๆไปเลยครับ...ถ้าหาไม่เจอ Pm มาหาผมได้ครับ

Comment

เอ 2.5 เคยลง ใช้ได้นะครับ

Comment

เวอร์ชั่น2.7 ใช้กับรุ่น 32 บิตได้เลยครับ

Comment

NOD 2.7 ลงได้

Comment

Working...
                  X