Announcement

Collapse
No announcement yet.

striker II Extream

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• striker II Extream

`สวัสดีครับพี่ๆ พอดีว่าอยากขอคำแนะนำ เรื่องมานมีอยู่ว่า เมื่อตอนปีใหม่ผมได้ซื้อ Striker ex มาครับ แต่เรื่องคือผมยังไม่ได้ประกอบเพราะรออุปกรณ์บางชิ้นจากเพื่อนที่เดินทางมาจากต่างประเทศครับ แต่พอดีว่าพอสัก ผมก็รู้สึกตกใจ ว่า striker 2 formura ได้ออกมาผมก็เซ็งแต่ก็พอมีความหวังนิดๆเพราะวานนี้ได้โทรไปคุยกะทาง ซินเนค ดู เค้าก็บอกให้เราเอาบอรด์มาตรวจดูว่าใช้งานจริงไหม แต่ว่าเอา สไตเกอร์ 2 อาจต้องรอ3-7วัน ผมจึงอยากให้พี่ๆ ช่วยแนะนำทีครับ ว่า ระหว่าง สไตเกอร์ เอ๊กตีม กับ สไตเกอร์ 2 อานไหนน่าใช้ก่ากานครับ เพราะผมก็ปวดหัวมาหลายวันแล้วอ่ะครับ มานต่างกานมากไหมทางด้านสถานะ การใช้งาน สมควรที่จะเปลี่ยนดีหรือใช้ตัวนี้ไปเลยครับ ยังไงน้องก็ขอความช่วยเหลือ จากพี่ๆ guru `ทุกท่านด้วยนะครับ ยังไงน้องคนนี้ฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆทุกคนนะครับ

สดกว่าก็น่าใช้กว่าอยู่แล้วครับ

Comment

Striker II ดีดกว่าครับ
      รองรับ CPU Penryn 45 nm. ครับ และอื่นๆ

Comment

เปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนครับของใหม่ก็ต้องดีกว่าอยู่แล้ว เป็นผมก็เปลี่ยนอะ

Comment

Working...
        X