Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่่า a8jc16 นี่ใส่แรมของอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่่า a8jc16 นี่ใส่แรมของอะไร

อยากรู้ว่่า a8jc16 นี่ใส่แรมของอะไร
    และเป็น 533 หรือ 677
    เปลี่ยนเองได้ป่าวครับหรือต้องให้ช่างเปลี่ยนครับ

ขอบคุณทุกคำตอบนะครับ

เออ บอกยาก แล้วแต่ล็อตและเสปค ถ้าจะเปลี่ยนเอง เปลี่ยนได้ครับ แต่เวลาใส่ระวังหน่อยแล้วกัน หาคนที่ชำนาญใส่ให้ดีกว่าครับ

Comment

เดาว่า 533 ครับผม เปลี่ยนเองได้เลย

Comment

ลองโหลดโปร Cpu-z มาดุก่อนจะซ์อแรมใหม่นะคับ เหงบ้างร้านซื้อแล้วเปลียนให้เลยอะคับ ^ ^ หรือจะมาเปลียนเองกะได้คับนุกดี ^ ^

Comment

Working...
        X