Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมคิดว่าจะซื้อ HD3850 มันใส่กะบอร์ด asus m2n-e sli ได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมคิดว่าจะซื้อ HD3850 มันใส่กะบอร์ด asus m2n-e sli ได้ปะครับ

พอดีผมเป็นน้องใหม่ครับ รบกวนที
    ผมคิดว่าจะซื้อ HD3850 มันใส่กะบอร์ด asus m2n-e sli ได้ปะครับ

แล้วทำไมจะไม่ได้ครับ

Comment

ได้ครับ สบายๆ ขอให้ PSU พอเถอะครับ หุหุ

Comment

แต่ทำ SLI ไม่ได้เน้อครับ

Comment

Originally posted by m2nkt46 View Post
          พอดีผมเป็นน้องใหม่ครับ รบกวนที
          ใส่ได้

Comment

ใส่ได้ถ้าไม่คิดจะใช้ 2 การ์ดเป็น crossfire
            ถ้าจะใช้ HD3850 ก็ใช้บอร์ด X38 ไม่ดีกว่ารึ เผื่อ Crossfire ได้ในอนาคต
            อย่าง GA-X38-DS4 ก็ 6,490 เอง

Comment

Working...
            X