Announcement

Collapse
No announcement yet.

ด่วนครับ!!! ต้องการความรู้เรื่อง 7900GS/GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ด่วนครับ!!! ต้องการความรู้เรื่อง 7900GS/GT

ปิดกระทู้ครับ

Spark7900gs ไม่แรงอย่างที่คิด ใช้กับ Asus A8N SLI
    เทส 3D'03 ได้ 14,xxx ส่วน 3D'05 ได้ 6xxx เองครับ แต่ตัวการ์ดไม่มีปัญหาใดๆ เล่นเกมได้ปรกติแรงดีครับ
    ไม่รู้เป็นที่ไดร์เวอร์ ตัวการ์ด หรือ ไม่เข้ากับบอร์ด เพราะเคยได้ยินว่า 7900GT มีปัญหากับบอร์ดรุ่นนี้ แต่ 7900GS ไม่มี เลย งง ครับ ไม่ทราบสาเหตุ ท่านใดทราบช่วยตอบหน่อยก็ดีนะครับ

ส่วนท่านใดเบื่ออยากขายก็โพสได้ที่กระทู้นี้นะครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...60#post1820760

ขอบคุณทุกท่านชาว OCZ ล่วงหน้าครับ
    ผมหน้าใหม่ หากทำอะไรไม่เหมาะไม่ควรก็ขออภัยไว้ ณ.ที่นี้นะครับ
    Last edited by DOGMA; 12 Feb 2008, 02:36:18.

การ์ดตัวเก่าผมก็ใช้ 7900GS เทสได้ตามด้านบนถ้าเล่นเกมส์ลื่นปรติ ก็ชั่งมันเถอะครับถ้ากระตุก ค่อยมาวิตก

Comment

อ๋อ.....เพราะมันไม่แรงชะมะ ท่านถึงได้อยากได้อ่ะ เหอะๆๆๆ

Comment

ผมว่ามันก็แรงอยู่นา 7900

อดีตของผม ขายไปแล้ว

Comment

ของผมเทสตู้ปลา ได้แค่11000เอง 7600gsก้อได้แค่นี้อะ พอเปลี่ยน7900gsก้อยังได้เท่าเดิม 555 เทสจอวายนะ1440*900 แต่ในตัวโปรแกรมก้อเปนโหมดสแตนดาดอะ ก้อไม่รุทำไมได้แค่นี้ -0- แต่ไม่แคร์เรื่องคะแนนอยุแแล้ว เอาใช้งานจริง

Comment

Originally posted by sicklab View Post
            ของผมเทสตู้ปลา ได้แค่11000เอง 7600gsก้อได้แค่นี้อะ พอเปลี่ยน7900gsก้อยังได้เท่าเดิม 555 เทสจอวายนะ1440*900 แต่ในตัวโปรแกรมก้อเปนโหมดสแตนดาดอะ ก้อไม่รุทำไมได้แค่นี้ -0- แต่ไม่แคร์เรื่องคะแนนอยุแแล้ว เอาใช้งานจริง
            ตู้ปลามัน.... เทส 3DMark06 ดีกว่านะ ชัวว์กว่า

Comment

อ่อ ท่านซื้อมาเทสคะแนนนี่เอง

ไม่ลองหารุ่นใหญ่กว่านี้หน่อยเหรอคับ คะแนนมันจะเยอะกว่านี้นะ

Comment

Originally posted by oadoad View Post
                อ่อ ท่านซื้อมาเทสคะแนนนี่เอง

ไม่ลองหารุ่นใหญ่กว่านี้หน่อยเหรอคับ คะแนนมันจะเยอะกว่านี้นะ
                อิอิ อยากได้รุ่นนี้อ่ะครับ

Comment

เทส 06 ดูก่อนครับ

Comment

ดันกันนะ

Comment

เทส 06 หรือยังท่าน

Comment

Originally posted by overburn View Post
                        เทส 06 หรือยังท่าน
                        เอ....หรือเพราะ 7900Gs+3000+(939) รึเปล่าครับ

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                          เทส 06 ดูก่อนครับ
                          เดี๋ยวหามาเทสครับ

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                            ตู้ปลามัน.... เทส 3DMark06 ดีกว่านะ ชัวว์กว่า
                            ครับ เดี๋ยวเทสก่อน

Comment

แรงไม่แรงมันอยู่ที่(ปัจ)ใจครับ!!

Comment

Working...
                              X