Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความรุ้หน่อยครับประกันของอะไรดีที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความรุ้หน่อยครับประกันของอะไรดีที่สุด

ตามนั้นอะครับท่านเลือกซื้อของดูที่ประกันนั้นของอะไรดีสุดและของอะไรที่พอรับได้และก็ท้ายสุดคือประกันของอันใหนที่แย่ที่สุดขอบคุน

ดีสุดน่าจะเป็นของ ARC
    ------------------
    ลองลงมาเป้น COM7 SYNNEX DCOM
    ที่เหลือใกล้เคียงกันครับ

Comment

ดีที่สุดเนี่ยะก็รู้ๆกันอยู่

แต่แย่ที่สุด บางทีมันแล้วแต่ดวงด้วยง่ะ
      บางคนเจอประสบการณ์แย่ๆกับตัว ก็จะตีซะว่าเจ้านั้นไม่ค่อยดี
      แต่บางคนเจอเจ้าเดียวกัน แต่เจอประสบการณ์ดีๆ เขาเลยว่าดีซะงั้น

Comment

โอย ก็ประกันร้านแบบถ่อยๆไงครับแย่สุด "ลื้อไม่ได้ซื้อจากอั้ว อั้วไม่รู้จักลื้อโว้ย"

Comment

Originally posted by zinazisc View Post
          โอย ก็ประกันร้านแบบถ่อยๆไงครับแย่สุด "ลื้อไม่ได้ซื้อจากอั้ว อั้วไม่รู้จักลื้อโว้ย"
          ร้านโฉด

ปล.ประกันAIA

Comment

Originally posted by guru View Post
            ดีสุดน่าจะเป็นของ ARC
            ลองลงมาเป้น COM7 SYNNEX DCOM
            ที่เหลือใกล้เคียงกันครับ
            ลืมa&lไปป่าว

Comment

Originally posted by sicklab View Post
              ลืมa&lไปป่าว
              -----------------
              ไม่ลืมหรอกครับ อิอิ

Comment

ดีสุดผมยกให้ARC ลองลงมาก็ COM7 SYNNEX ส่วนที่เหลือแล้วแต่ดวงคับผม^^

Comment

เอาคุณภาพเเบบไม่ต้องไปหาประกันเป็นดีที่สุด ใช้จนหมดประกันเเล้วไมต้องเคยวิ่งไปหา

Comment

Working...
                  X