Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขาย Notebook Sony vaio VGN-C23S/H สถาพใหม่มาก เจ้าของขายเอง มีประกันศูนย์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย Notebook Sony vaio VGN-C23S/H สถาพใหม่มาก เจ้าของขายเอง มีประกันศูนย์

Notebook Sony vaio VGN-C23S/H

รุ่นซีพียู Intel Core 2 Duo
    เครื่องใช้งานน้อยมาก....ซื้อมา 49000 ใช้มา 4 เดือน ประกันศูนย์ 1 ปี
    พร้อมกระเป๋า vaio ของแท้
    ที่ชาร์ท
    เม้าส์

ขนาดจอภาพ 13.3 นิ้ว
    ความถี่ซีพียู 1.66 GHz
    ความละเอียด 1280x800
    ฮาร์ดดิสก์ 80 GB (5400rpm)
    ขนาดแรม 1024 MB max 2 GB
    ชิปกราฟฟิค NVIDIA GeForce Go 7400
    ไดร์ฟออฟติคัล DVD±RW / ±R DL / RAM Drive
    ระบบปฏิบัติการ เดิมเป็น Windows Vista Home Premium แต่ให้ทางร้านลง Xp ให้มา แต่แผ่น
    ระบบเดิม ยังอยู่เป็นของแท้มากับเครื่อง
    แรมกราฟฟิค 319 MB
    แบตเตอรี่ 3.5 ชม.
    น้ำหนัก 2.3 กก.
    รับประกัน 1 ปี
    ขนาด 329.6 x 36.7/37.2 x 235.6

ราคาขาย 37500 บาท
    พอดีต้องการเงินด่วนครับ ไว้คลอดลูกสาว...หาตังค์ไม่ทัน จริงไม่ขายเท่าไหร่ จำเป็นจริงๆ

ติดต่อ 0896995137 คุณยา
    Attached Files

ดันให้คุณพ่อ และ เด็กน้อยที่กำลังจะลืมตามาดูโลกครับ

Comment

ผมว่าย้ายกระทู้ไปอยู่ในส่วนของการซื้อขายของมือสองจะดีกว่านะครับ

Comment

นี่ท่านซื้อใหนมาครับตั้ง 49000 ตัวนี้มัน 44500 หนิ
        ราคาเปิดเท่า C14 อ่ะ

ยินดีด้วยครับที่ได้ลูกสาว

ปล1.ราคาแพงไปนะครับ ไม่ได้กดนะ แต่อยากให้ขายได้ไวไว... ^__________,^
        ปล2.ผมขออณุญาติเอาลิ้งค์ไปแปะไว้ที่นี่ด้วยนะครับ ถือว่าช่วยๆกัน คลิ๊ก
        Last edited by iLLuSioNEx; 15 Jan 2008, 15:02:09.

Comment

ราคาที่ขายโดยประมาณครับ ต่ำกว่า 29,000 ไม่ขายนะครับ เพราะต้องใช้ตังค์เยอะ คลอดเด็กคนหนึ่ง...เพราะเครื่องยังใหม่มากไม่ค่อยได้ใช้
          ต่อรองได้ครับ ราคาที่พิมพ์ 49,000 ผมอาจจำผิดครับ..โทษทีครับ..รีบพิมพ์ด้วย...

Comment

Originally posted by ashkoong View Post
            ราคาที่ขายโดยประมาณครับ ต่ำกว่า 29,000 ไม่ขายนะครับ เพราะต้องใช้ตังค์เยอะ คลอดเด็กคนหนึ่ง...เพราะเครื่องยังใหม่มากไม่ค่อยได้ใช้
            ต่อรองได้ครับ ราคาที่พิมพ์ 49,000 ผมอาจจำผิดครับ..โทษทีครับ..รีบพิมพ์ด้วย...
            ใช่

Comment

แพงไปป่าวคับ

ขอโทษนะครับผมเห็นพารากอนขายอยู่ 39000 อ่าคับมือหนึ่งนะผิดถูกยังไงขออภัยด้วยครับ

Comment

Working...
              X