Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่เห็นใครพูดถึง เอาสักหน่อยละกัน Celeron E1200 Dual Core ราคาประหยัด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่เห็นใครพูดถึง เอาสักหน่อยละกัน Celeron E1200 Dual Core ราคาประหยัด

Credit: http://www.xbitlabs.com/articles/cpu...ron-e1200.html

ขอบรรยายด้วยภาพนะครับ

OC @ 3.4Hz

ผลเทสให้ดูรูปเดียวละกัน เดวหัวใจวายกันไปหมด ^_^

สาธุ ขอให้บอร์ดผมรับเถอะ _/|\_

Comment

O.o!

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        สาธุ ขอให้บอร์ดผมรับเถอะ _/|\_
        เป็น 65nm นะครับไม่ใช้ 45nm บอร์ดเก่าแค่ไหนก็ยังรับเลี้ยงได้ อิๆๆ ^_^

Comment

...... No Comment !

Comment

พี่ซอล แรงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง

Comment

เห็นว่าราคาจะเท่าๆ กับ E2140 อันนี้จริงรึปล่าวครับ

Comment

เหวอ...ท่านซอลเล่นของแรง บอร์ดเทพ แรมเทวดา พา Celeron ตัวน้อยวิ่งเล่น 3.7Ghz OC +ไป 2.1Ghz

ถ้าเป็นตระกูล E8xxx จะมันส์ขนาดไหนเนี่ย ข้าน้อยคารวะ1เหยือก เอิ้ก...^_^

Comment

แต่ผมว่าถ้า พี่ซอลเอาบอร์ดระดับกลางๆมาเทสจะดีกว่า -*- แล้วก็แรม ddr2 ด้วย จะได้สมกับเป็น cpu ราคาประหยัด อิอิ

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                    แต่ผมว่าถ้า พี่ซอลเอาบอร์ดระดับกลางๆมาเทสจะดีกว่า -*- แล้วก็แรม ddr2 ด้วย จะได้สมกับเป็น cpu ราคาประหยัด อิอิ
                    ครับ ตอนทดสอบจริงตั้งใจไว้ว่าจะใช้ Blood Iron นะครับ หรือไม่ก็ P5K-Deluxe เล็กกว่านี้ไม่มีบอร์ดแล้วอะครับ ถ้าจะเอาเล็กลงไปอีกก็คือต้องชิบ 965 หละมัง ส่วนอันนี้ลองอัดเล่นๆรีดพลังนะครับ พอดี set นี้มันอยู่บนแท่นแล้ว ก็เลยแค่เอาซีพียูยัดลงไป แล้วก็ลองลากดู ทดสอบจริงไม่ใช่เซตนี้แน่นอน

Comment

ป๋า ลาก cpu ใหม่ๆกะ P5B DL ให้ดูทีได้บ่ ขอ E8xxx ตัวเดียว

Comment

Conroe กับ Allendale มันต่างกันที่ตรงไหนเหรอครับ

Comment

ไหง Celeron มานแซง Pentium หว่า

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                            ครับ ตอนทดสอบจริงตั้งใจไว้ว่าจะใช้ Blood Iron นะครับ หรือไม่ก็ P5K-Deluxe เล็กกว่านี้ไม่มีบอร์ดแล้วอะครับ ถ้าจะเอาเล็กลงไปอีกก็คือต้องชิบ 965 หละมัง ส่วนอันนี้ลองอัดเล่นๆรีดพลังนะครับ พอดี set นี้มันอยู่บนแท่นแล้ว ก็เลยแค่เอาซีพียูยัดลงไป แล้วก็ลองลากดู ทดสอบจริงไม่ใช่เซตนี้แน่นอน
                            รับทราบครับ

Comment

แรง เกินตัว จิงๆ

Comment

Working...
                              X